MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Oh, thế thì hay nhỉ. Đợt pv HCTH_Hà Tĩnh lần 1 có tổng là 7 người, pv lần 2 = 4 người pv ở Hội sở + 2 người pv ở Vinh = 6 người, sao vẫn còn nhiều thế nhỉ.

Hà Tĩnh hum qua ở Hội sở có 1 ng thôi mà đâu ra mà 4, chắc với 2 ng trong Vinh là tổng cộng 3 ng

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

thank cả nhà, chiều nay pv về sẽ báo tin cho cả nhà ngay, mà hình như chỉ có vị trí HCTH là pv 2 lần thôi hay sao í, hôm nọ MB gọi tớ có hỏi thì ngta bảo chỉ ở vị trí này (nhớ mang máng) :D mà sao phải pv 2 lần nhỉ? mà sao tớ pv ở Hội sở còn bạn của bạn kia lại pv ở Vinh? (tớ thi CN Hà Tĩnh)
=> baha thi vị trí HCTH_CN Hà Tĩnh, pv lần 2 tại Hội sở
Trong khi bạn mình cũng thi HCTH_CN Hà Tĩnh nhưng pv lần 2 tại Vinh (còn 2 người) nên m muốn hỏi là hôm pv lần 2 ở Hội sở còn bao nhiêu người để biết tổng người pv lần 2 thì baha trả lời:

vị trí HCTH thì còn 4 nhé.

=> Ở Hội sở còn 4 => Tổng còn 6 người.
Hay baha đang nói 4 người, trong đó đã tính 2 người ở Vinh rồi?

=> baha thi vị trí HCTH_CN Hà Tĩnh, pv lần 2 tại Hội sở
Trong khi bạn mình cũng thi HCTH_CN Hà Tĩnh nhưng pv lần 2 tại Vinh (còn 2 người) nên m muốn hỏi là hôm pv lần 2 ở Hội sở còn bao nhiêu người để biết tổng người pv lần 2 thì baha trả lời:

=> Ở Hội sở còn 4 => Tổng còn 6 người.
Hay baha đang nói 4 người, trong đó đã tính 2 người ở Vinh rồi?

Ở Hội sở tính dến 5h chiều qua chỉ có 1 bạn của chi nhanh HTinh thui mà, ko biết sau 5h thì còn ai ko?:-?

theo mình xem trên trang chủ của MB các chi nhánh tuyển trước đây, thì gần 1 tháng mới có kwả thì phải. ẹc lâu quá

Ở Hội sở tính dến 5h chiều qua chỉ có 1 bạn của chi nhanh HTinh thui mà, ko biết sau 5h thì còn ai ko?:-?
Ah, thế là chỉ có 1 bạn ở CN Hà Tĩnh, còn lại là của CN khác à? Được thế thì tốt :)

hic. mình sẽ nói rõ hơn, xuất hiện 1 sự hiểu nhầm k hề nhẹ nên tớ tổng hợp lại nhé. Vị trí HCTH CN Bắc Giang và CN Thái Bình thì đều pv tại Hội sở, mỗi CN còn 4 người. còn vị trí HCTH CN Hà Tĩnh thì pv ở Hội sở 1 người (là tớ), lý do pv ở Hội sở là vì tớ bảo tớ đang ở HN nên các chị í bảo tớ đến Hội sở pv luôn. đáng ra là phải pv ở Vinh, mà pv ở Vinh như bạn kia nói là có 2 người, thế có nghĩa là CN Hà Tĩnh còn có 3 thôi. vì tớ thấy 2 CN kia còn 4 người nên tớ cũng đoán CN Hà Tĩnh cũng thế :D so sorry mọi người về sự hiểu nhầm này. hé hé :D mọi vị trí khác vẫn chưa có thông tin gì, khi nào có danh sách cụ tỉ thì MB sẽ gọi thông báo trúng tuyển 1 thể luôn cho tất cả các vị trí nhé!

hiện MB đã có thông báo tuyển dụng tập trung tại Hội sở và nhiều chi nhánh trên cả nước rồi nhé. rất nhiều vị trí cho các bạn lựa chọn và apply. vị trí của tớ k tuyển mới đau chứ (chắc k ai chịu ra để cho mình vào đây mà =)) ) Chúc cả nhà may mắn :X
vào trang web của MB luôn đi thôi. heee

Hôm trước hỏi cái chị phỏng vấn, chị ý 7 - 10 ngày sẽ có kết quả. Mai là ngày thứ 10 rồi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,838
Thành viên mới nhất
traderforex
Back
Bên trên