Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn nào giải đáp giùm mình tý :
1. Nghiệp vụ thi hoàn toàn trên máy, có câu bắt giải thích trên máy luôn hả. Thế nếu mình giải thích theo ý hiểu của mình không đúng với câu chữ trong đáp án thì chấm sao nhỉ.
2.Tiếng anh thi trên giấy hay trên máy
3.Với miền Bắc thì thi tập trung ở Hà Nội à.
4. Điểm vòng 2 tính theo kiểu 70 % nghiệp vụ + 30 % tiếng anh hả
5.Thi qua ba vòng hả các bạn, có thi IQ + Gmat,tin học không các bạn ( Mình thấy năm 2012, 2011 có, không biết năm nay thế nào ).
Mong mọi người giải đáp giùm mình, cám ơn các bạn

Bạn nào giải đáp giùm mình tý :
1. Nghiệp vụ thi hoàn toàn trên máy, có câu bắt giải thích trên máy luôn hả. Thế nếu mình giải thích theo ý hiểu của mình không đúng với câu chữ trong đáp án thì chấm sao nhỉ.
2.Tiếng anh thi trên giấy hay trên máy
3.Với miền Bắc thì thi tập trung ở Hà Nội à.
4. Điểm vòng 2 tính theo kiểu 70 % nghiệp vụ + 30 % tiếng anh hả
5.Thi qua ba vòng hả các bạn, có thi IQ + Gmat,tin học không các bạn ( Mình thấy năm 2012, 2011 có, không biết năm nay thế nào ).
Mong mọi người giải đáp giùm mình, cám ơn các bạn
5.Theo mình được biết thì thi NGhiệp vụ với tiếng anh thui bạn à

em cũng nộp xong chi nhánh ở quê rồi 3 chân 4 cẳng vô sg đi pv ngân hàng khác. chưa thấy thông báo lịch thi cử gì mà. các cao nhân cho em hỏi là gia lai quê hương em thì thi ở đâu ạ? em nghe phong phanh là ở đà nẵng, mà vậy thì ác quá. hông lẽ phải về kêu bu bán đàn lợn lấy ít tiền lêu chõng đi thi. mà thi xong chắc gì đã đậu mà tốn kém quá.

Có bạn nào nộp ở chi nhánh Mỹ Hào (HY) như mình không? Chị tiếp nhận hồ sơ bắt mình nộp đầy đủ cả giấy khám sk, giấy ks, cmt công chứng hết:) may mà mình mang hết đi. Đây là lần đầu mình apply vào nh, cũng chưa đi test hay pv ở đâu bao giờ cả. Chắc mình cũng không có nhiều cơ hội.

Có bạn nào nộp ở chi nhánh Mỹ Hào (HY) như mình không? Chị tiếp nhận hồ sơ bắt mình nộp đầy đủ cả giấy khám sk, giấy ks, cmt công chứng hết:) may mà mình mang hết đi. Đây là lần đầu mình apply vào nh, cũng chưa đi test hay pv ở đâu bao giờ cả. Chắc mình cũng không có nhiều cơ hội.
Mình thì cả hộ khẩu công chứng, bằng tốt nghiệp THPT công chứng, CMND công chứng, GKSK bản gốc, các giấy tờ khác công chứng hết đây nè

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch