Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
1
uh, chắc còn dài hơn cổ hươu cao cổ, mà tình trạng cứ vài bữa đọc báo thì thấy NV NH lừa đảo chiếm đoạt, nói ra thím Agri nhiều nhất đó, chả thấy uy tín xíu nào mà nhân viên thì lương thuộc hàng top, lại hay có thái độ hách dịch với KH, k biết bao giờ chuyện này mới dc xóa bỏ
100% vốn nhà nước mà bác, lỗ thì có nhà nước nuôi đâu cần lo như mấy ngân hàng ngoài

Vietin CN HD chieu nay moi dien cho minh bao 4h30 chieu mai di so tuyen. Cac CN khac hinh nhu ko co vong so tuyen, moi CN HD so tuyen thui hay sao ay. Mai sao xin ve som de di pvan so tuyen dc day :-|

P/S: Sorry may tinh cty hong unikey.

cho mình hỏi mình học kế toán kiểm toán đại học ngân hàng thì thi QHKH được không vậy

đậu thì khám sức khỏe lại ak? Như t thấp dưới 1m58 thì bị loại lun ak
lúc mà cơ quan dẫn mình đi khám sức khỏe thì thấy cũng dễ òm à, có gì nói với mấy ng cân đo tiếng chắc ngta cũng điền tốt cho mình thôi, đợt vô có 1 a cao có tầm 1m6 vẫn nhận thôi

Thiệt ra có nhiều bạn trên này vẫn bảo là tự thi đậu, nhưng mà mình có 1 kết luận thế này sau khoảng mấy năm trời xem qua các trường hợp mà các bạn báo k quen biết hay bỏ tiền ra mà vẫn đậu vào Big 4, đó là vị trí khó khăn trong CV và nói ra trong trường hợp này là NV quan hệ KH, còn tuyệt nhiên tớ k hề thấy 1 GDV hay Thủ quỹ nào lên tiếng cả, hehe, tất nhiên đây là quan sát cá nhân tớ nha, và vì sao thì mỗi người có 1 nhận định riêng ha
đánh đổi thôi mà bạn, QHKH hay CBTD khó khăn thì lương cao hơn các vị trí kia. Với lại nếu bạn có trình độ, có khả năng thì QHKH mới đúng là điểm đến của Bankers :). Cá nhân mình nghĩ nếu có tiêu cực trong tuyển dụng Vietin thì chắc chủ yếu là quan hệ, chứ có tiền chắc chẳng ai dại mà xông vô Vietin chi cho khổ đâu :(

Thiệt ra có nhiều bạn trên này vẫn bảo là tự thi đậu, nhưng mà mình có 1 kết luận thế này sau khoảng mấy năm trời xem qua các trường hợp mà các bạn báo k quen biết hay bỏ tiền ra mà vẫn đậu vào Big 4, đó là vị trí khó khăn trong CV và nói ra trong trường hợp này là NV quan hệ KH, còn tuyệt nhiên tớ k hề thấy 1 GDV hay Thủ quỹ nào lên tiếng cả, hehe, tất nhiên đây là quan sát cá nhân tớ nha, và vì sao thì mỗi người có 1 nhận định riêng ha
đánh đổi thôi mà bạn, QHKH hay CBTD khó khăn thì lương cao hơn các vị trí kia. Với lại nếu bạn có trình độ, có khả năng thì QHKH mới đúng là điểm đến của Bankers :). Cá nhân mình nghĩ nếu có tiêu cực trong tuyển dụng Vietin thì chắc chủ yếu là quan hệ, chứ có tiền chắc chẳng ai dại mà xông vô Vietin chi cho khổ đâu :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud