Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ANH @cocghe266 ơi!

TRONG TOPIC HẦU NHƯ CÁC BẠN SINH VIÊN NHỈ?? EM TIẾC QUÁ VÌ ĐANG LÀM BANK ĐÚNG QHKH DN ĐƯỢC 5 NĂM RÙI, KINH NGHIỆM, KHẢ NĂNG, NGOẠI HÌNH MỌI THỨ ĐỀU RẤT TỰ TIN. NHƯNG HƠI TIẾC VÌ BẰNG TRƯỚC ĐÂY LẠI KHÔNG THUỘC NHÓM TUYỂN DỤNG DÙ LÀ BẰNG GIỎI VÀ CŨNG CÓ 1 SỐ HỌC BỔNG. KHÔNG BIẾT VIETTIN CÓ CHẾ ĐỘ NGOẠI LỆ XEM XÉT NHỮNG TRƯỜNG HỢP NÀY KHÔNG?
Làm 5 năm và mọi thứ đều khá thì mình nghĩ bạn nên bắt đầu apply vị trí cao hơn, qua vietin rồi thì vẫn chỉ là nhân viên thôi ah, mình nghĩ vậy, hơi nhiều chuyện xíu, hihi, bạn mình làm ACB cũng tương đương như bạn, mà làm bên KHCN, đang được cất nhắc lên trưởng phòng, mình thì chả ra gì, ôi buồn

Làm 5 năm và mọi thứ đều khá thì mình nghĩ bạn nên bắt đầu apply vị trí cao hơn, qua vietin rồi thì vẫn chỉ là nhân viên thôi ah, mình nghĩ vậy, hơi nhiều chuyện xíu, hihi, bạn mình làm ACB cũng tương đương như bạn, mà làm bên KHCN, đang được cất nhắc lên trưởng phòng, mình thì chả ra gì, ôi buồn

cám ơn bạn, nhưng mình cũng chưa thử sức ở Viettin bao giờ, Bên này môi truờng thoải mái, công việc cũng ko chán, tuy chỉ có thưởng thì chán đời. 1 phần ham hố vietitn thưởng cao,1 phần cũng là môi trường NH lớn. chắc sẽ đc va vấp hơn. Làm khối cổ phẩn cũng có cái hay. nhưng mình thấy tương lai tại chỗ mình đang làm để lên 1 vị trí khác nó hơi mù mịt. mình cũng đang lăn tăn có nên qua 1 khối cổ phần khác - vị trí cao hơn chút. Hay cố theo viettin, dù là nhân viên nhưng mức lương thưởng và sự ổn định cao hơn vị trí khác tại khối CP

cám ơn bạn, nhưng mình cũng chưa thử sức ở Viettin bao giờ, Bên này môi truờng thoải mái, công việc cũng ko chán, tuy chỉ có thưởng thì chán đời. 1 phần ham hố vietitn thưởng cao,1 phần cũng là môi trường NH lớn. chắc sẽ đc va vấp hơn. Làm khối cổ phẩn cũng có cái hay. nhưng mình thấy tương lai tại chỗ mình đang làm để lên 1 vị trí khác nó hơi mù mịt. mình cũng đang lăn tăn có nên qua 1 khối cổ phần khác - vị trí cao hơn chút. Hay cố theo viettin, dù là nhân viên nhưng mức lương thưởng và sự ổn định cao hơn vị trí khác tại khối CP

Em mới nộp hồ sơ GDV hôm qua xong. K có cân đo, giấy khám sk gì cả. Chị ấy hỏi mấy câu xong bảo có gì sẽ liên lạc sau. K biết hnào có phải sơ tuyển lại không nhỉ? em sợ khoản chiều cao lắm vì em đâu có đc 1m58 đâu. :(:(:(

Em mới nộp hồ sơ GDV hôm qua xong. K có cân đo, giấy khám sk gì cả. Chị ấy hỏi mấy câu xong bảo có gì sẽ liên lạc sau. K biết hnào có phải sơ tuyển lại không nhỉ? em sợ khoản chiều cao lắm vì em đâu có đc 1m58 đâu. :(:(:(
GDV thì xinh là được rồi :)). Bạn mình 1m55, được cái trông xinh xắn vẫn đàng hoàng vào bank làm qhkh bình thường.

ai trả lời giúp em với.Khi nộp hồ sơ bằng cách down file về điền đầy đủ thông tin thì ở mục ký tên mình làm thế nào?Có phải là in ra ký xong scan lại nộp thành file hình ành đính kèm ạ?Trước giờ em toàn nộp đơn trực tiếp chưa nộp qua mai bao giờ nên không rành lắm.Ai biết trả lời hộ em nha:)
Nộp trực tiếp àm bạn, vietin đâu nhận qua mail đâu

E mới gọi điện cho chi nhánh,họ nói k nhận hs đã thi trong đợt đầu năm. Anh @cocghe ơi cho e xin ý kiến với ạ.

Mình mới đi nộp ở CN Ba Đình về. Các bạn đến rồi lên tầng 5 tìm phòng tổ chức - hành chính. Cô nhận hồ sơ xem xong thì trả lại mình : Giấy khám sk, sổ hộ khẩu, cmt, bằng cấp 3. Nộp ở CN Ba Đình thì chỉ cần đúng theo yêu cầu hồ sơ ở trang 1 của topic thôi các bạn nhé. Cũng k đo chiều cao, cân nặng gì cả

đó là khi có quy định k dc nộp trong vòng 6 tháng thôi bạn, còn đợt này k có chắc k vấn đề, vì đợt này bản TTUV có cái thông tin thi Vietin gần nhất lúc nào, hôm qua mình nộp cô kiểm tra hồ sơ xét kĩ lắm rồi mà mình vẫn dc nhận đây[/QUOTE
đấy là quy định của Vietinbank rồi, và Vietin thi trên máy tính nên khi lập danh sách thi họ nhập vào máy tính trùng thì họ báo cho mình thôi là k dc thi vì mới thi trong vòng 6 tháng, khi nộp hso ngta vẫn nhận mà. đấy là kinh nghiệm bạn t, các bạn cứ nộp thôi. biết đâu lần này k rà soát,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra