Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ai trả lời giúp em với.Khi nộp hồ sơ bằng cách down file về điền đầy đủ thông tin thì ở mục ký tên mình làm thế nào?Có phải là in ra ký xong scan lại nộp thành file hình ành đính kèm ạ?Trước giờ em toàn nộp đơn trực tiếp chưa nộp qua mai bao giờ nên không rành lắm.Ai biết trả lời hộ em nha:)

Chị ơi. Đợt này chị có nộp vietinbank ko ạ? E thi đợt đầu năm, ko biết giờ có nộp dc ko nữa?hic
Nộp thì họ vẫn nhận. nhưng đến lúc lên danh sách thi, họ kiểm tra lại thì họ sẽ gọi cho bạn, là bạn k đc thì, vì mới thi trong vòng 6 tháng. có lần bạn mình nộp thế rồi,

Nộp thì họ vẫn nhận. nhưng đến lúc lên danh sách thi, họ kiểm tra lại thì họ sẽ gọi cho bạn, là bạn k đc thì, vì mới thi trong vòng 6 tháng. có lần bạn mình nộp thế rồi,
đó là khi có quy định k dc nộp trong vòng 6 tháng thôi bạn, còn đợt này k có chắc k vấn đề, vì đợt này bản TTUV có cái thông tin thi Vietin gần nhất lúc nào, hôm qua mình nộp cô kiểm tra hồ sơ xét kĩ lắm rồi mà mình vẫn dc nhận đây

ANH @cocghe266 ơi!

TRONG TOPIC HẦU NHƯ CÁC BẠN SINH VIÊN NHỈ?? EM TIẾC QUÁ VÌ ĐANG LÀM BANK ĐÚNG QHKH DN ĐƯỢC 5 NĂM RÙI, KINH NGHIỆM, KHẢ NĂNG, NGOẠI HÌNH MỌI THỨ ĐỀU RẤT TỰ TIN. NHƯNG HƠI TIẾC VÌ BẰNG TRƯỚC ĐÂY LẠI KHÔNG THUỘC NHÓM TUYỂN DỤNG DÙ LÀ BẰNG GIỎI VÀ CŨNG CÓ 1 SỐ HỌC BỔNG. KHÔNG BIẾT VIETTIN CÓ CHẾ ĐỘ NGOẠI LỆ XEM XÉT NHỮNG TRƯỜNG HỢP NÀY KHÔNG?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra