Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ui tks bạn nhá. đỡ tốn tiền rồi..mất công nữa chứ..mà bạn ở đâu vậy bạn..Nam hay Bắc thế :D

Mềnh nộp CN HD. Ko bit các CN khác thế nào chứ CN HD có vòng sơ loại. Chả bit có vào đc đến vào nghiệp vụ ko nữa. Lúc trc mềnh thi BIDV, chả ôn giề, cũng ko học chuyên ngành TC, đc mỗi cái điểm t.A cao. còn điểm nghiệp vụ thấp nhất chi nhánh =)). Lần này nộp Vietin mong đc vào chém gió với hội đồng 1 lần cho thỏa ước mong tuổi trẻ, ko có chỗ nào là ko thi với ko nộp hso =))

à à thấy rồi, có bổ sung nhiều ghê gớm, @Tran Hjeu,
@starndq hé hé, vội nộp chưa con =)))
mấy bạn vào coi lại file của Vietinbank nha
Bổ sung rất nhiều chi nhánh tại TP Hồ Chí Minh và Hà Nội, mở rộng cửa vào rồi =))
ha ha ha, vậy là phương án đẩy lùi hồ sơ của mình đã hợp lý
anh @@Tran Hjeu ơi, vào coi lại cái file excel cập nhật ngày 10/7 kìa anh ơi =))))
ủa là sao mi, vẫn vậy mà HCM đâu có thêm, 13 đó giờ mà ?

Bổ sung thêm 1 số chi nhánh ở TP Hồ Chí Minh tuyển nữa
Ví như thêm CN quận 5 và Quận 1 nữa kìa
Chi nhánh QUận 1 tuyển 5 QHKH đó
tiếc chưa =)))))
ôi thấy rồi, vậy tóm váy mi chưa nộp nữa hả
à mà nghe cái vụ vòng sơ loại là thi cái chi mi nhỉ

Ko có. Thế người ta nói rõ ràng ko có thì bị loại hồ sơ à :eek:. M cũng chẳng biết nữa, trường mình chưa nói gì hết, chỉ biết là trong th7 này thôi.
uh` bên đó nói là loại ah', mà thấy bạn nói oki nên mình cũng đỡ lo hơn, hy vọng lúc rà soát hồ sơ thấy nhìu FTU tình hình là sắp có chứng nhận tạm thời và họ sẽ cho qua, hehe

chưa
đang đợi hết 15 coi thằng BIDV thế nào đã :D
Ta mới tạch Sơ tuyển Đông Á nè, nhục chưa =(((
Sơ tuyển chỉ lên nói vài lời cho anh chị biết, ( giới thiệu, biết gì về vị trí ứng tuyển, đề xuất mức lương) tầm 5-10 phút rồi về. Tưởng đậu mà tạch sơ tuyển Đông Á đó

Nên ta đang cân nhắc xem Vietinbank, cũng có thể là ta an phận với việc làm kế toán doanh nghiệp ngoài chứ cũng không nộp Vietinbank nữa. :)

Không phải ta không còn đủ sức thi mà vì ta chưa có đủ kinh nghiệm cũng như xác xuất đậu vào để làm ở 1 ngân hàng lớn, Thấy mỗi MB là thích đám fresh thôi, còn mấy cái quốc doanh thì hầu như tuyển có kinh nghiệm 1-2 năm rồi à. Nên nộp vào mất công đi lại, xăng xe, thời gian mà chẳng có nhiều cơ hội đậu đâu, nhất là chi nhánh tại TP lớn.( tất nhiên vẫn sẽ có người đậu ^^ )

Chắc ta không nộp nữa :) dùi mài năm sau nộp MB :) Làm ở mấy NH khác một thời gian rồi tính tiếp :)
ừa, ta bữa pv bên BIDV về thấy mình cũng gà vãi, nói chung lúc đi đúng tự tin luôn, về ngẫm lại thấy ko ổn... bữa có bác nào trong topic BIDV kêu là ai đậu đc gọi lên làm quen công việc cũng như sét đánh ngang tai rồi, hôm sau lên "em nhìn các bạn lệ tuôn rơi" :sosad: hiu hiu

nộp giao dịch viên à
Bạn nộp hồ sơ gồm cái gì thế? có cần công chứng không?
Mấy anh chị có nói là thi tập trung tại Sài Gòn với các tỉnh Đông Nam Bộ hay là tỉnh nào thì thi tại tỉnh đó không bạn?
nộp những giấy tờ như người ta yêu cầu, thêm đơn xin việc, giấy khám sức khỏe ( bắt buộc) nữa thôi, công chứng hết nhé :D

@apologize149 ơi, bạn nộp về rồi cho mình hỏi là phiếu điểm TOEIC của bạn có cần dịch thuật không? hay chỉ có công chứng thôi thế?
Phần kỹ năng trong Chỗ thông tin ứng viên bạn ghi cái gì thế? có phải là ghi các kỹ năng mềm của các lớp Kỹ năng mềm mà mình theo học không? hay là ghi các kỹ năng của bản thân mà không cần giấy chứng nhận các kỹ năng đó??
Bằng TOEIC k cần dịch thuật nha bạn, kỹ năng mình ghi kỹ năng mềm, kỹ năng tin học, bla bla nói chung cứ chém bừa :D mà hog biết có đúng hog nha :D vì nghe chị @mylittleprincess8318 nói còn 1 vòng loại hồ sơ nữa :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè