VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Hôm nay Viettin gọi mình 2 cuộc gọi nhỡ. mình để quên đt ở nhà. k nghe đc. hi vọng mai gọi lại vẫn ok. huuuuuu.
có j thì mình ôm hận chết mất

Mình bảo bạn 1 cách này có hiệu quả lắm nè, bạn lấy số đt đó điện liền đến nơi gọi, gặp bảo vệ xin số giám đốc, gọi giám đốc xin số trưởng phòng tổ chức - nhân sự rồi phóng thẳng tới nhà 2 người đó trình diện liền trong tối nay. Đảm bảo không ai trách gì bạn đâu vì vẫn đúng ngày mà hí hí

mai tập trung hả bạn?! mình tính mai mới gọi. :(( và phi tới thẳng chi nhánh ăn vạ nếu loại mình

Có ai ở CN Bắc Hà Nội được gọi chưa??? Haizzz, Tết này dễ thất nghiệp về quê quá :((

mai tập trung hả bạn?! mình tính mai mới gọi. :(( và phi tới thẳng chi nhánh ăn vạ nếu loại mình
Tập trung gì đâu, tại mình thấy bạn lo lắng nên mách bạn cách đó thôi mà. Hehe đùa thôi, chẳng ai trách bạn vì không đt được cho bạn 1,2 lần đâu. Bạn có danh sách đỗ rồi thì cứ yên tâm, mai chủ động điện thoại lại cho người ta là ok rồi

Vẫn chưa có gì hết bạn ơi, không hiểu sao nhỉ. Chi nhánh vẫn chưa có kết quả bạn ạ

Thôi thế là còn tiếp tục nuôi hy vọng được. Không sao, chưa rõ tên tuổi những người trúng tuyển thì ta còn nuôi hy vọng nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên