Cám ơn bạn nhiều nhé. Có điều mà mình băn khoăn là mình học chuyên ngành kế toán, sang ngân hàng sợ không làm được.
Mình nghĩ bạn nên về vietcom. Lương chắc chắn cao hơn 5tr, cơ hội thăng tiến tốt hơn. Hơn nữa bên kia bạn chỉ làm thời vụ. Mà thi ngân hàng ko phải cứ thi là đỗ nên nắm lấy cơ hội bạn ạ. Hi mình có vài lời thế, chúc bạn thành công nhé!
Bạn nói đúng! Lúc mình thi VCB xong về nản luôn, rồi đi phỏng vấn xong đi ra khỏi VCB tower mà mình tắt ngấm giấc mơ nhân viên ngân hàng - Không ngờ Pass

sao mà ko làm được. Đúng chuyên ngành thế còn gì. Hjhj. Học cái môn kế toán ngân hàng ko?

Ko muốn tin nhưng thật buồn là các vị trí của 6CN đã gọi hết sáng nay rồi, ko hiểu sao mình lại trượt nữa???

Từ lúc nhận được tin báo đỗ được cả nhà chúc mừng nên giờ mới lên chia sẻ được với mọi người. Với mình, vcb là điều kì diệu nhất sau 6 thng thất nghiệp. Nên những bạn nào chưa đỗ thì đừng buồn nhé, cứ đi rồi sẽ đến :)

Từ lúc nhận được tin báo đỗ được cả nhà chúc mừng nên giờ mới lên chia sẻ được với mọi người. Với mình, vcb là điều kì diệu nhất sau 6 thng thất nghiệp. Nên những bạn nào chưa đỗ thì đừng buồn nhé, cứ đi rồi sẽ đến :)
Mình cũng thất nghiệp nửa năm rồi này, nhưng ko có được may mắn như bạn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back