Kết quả chắc nhanh thôi, Nhân sự bảo sẽ có kết quả trước Tết, sau Tết mới ký HĐ. Mình nghĩ tầm cuối tuần sau là có rồi.
Mà hình như Thanh Trì vs KHĐB phỏng vấn ít hơn các chi nhánh khác hay sao vậy nhỉ, chỉ thấy trong buổi chiều. Mấy CN đầu thì cả ngày luôn???

có 2 chị nhân viên phòng nhân sự ngồi ngoài cửa gọi tên vào pv, bạn cứ pv thoải mái, xong ra trao đổi thoải mái rồi lại hỏi mấy chị ấy cũng đc mà :p miễn đừng quên là đc
Bạn pv CN bạn có đông k?
@rong ran lúc đầu mình cũng nghĩ là pv 20 lấy 10, nhưng Thanh trì bọn mình pv trong 1 buổi chiều thì t e còn ít hơn ấy c ạ, 5 phút * 40 = 200 phút ~ 4 tiếng.

Bạn pv CN bạn có đông k?
@rong ran lúc đầu mình cũng nghĩ là pv 20 lấy 10, nhưng Thanh trì bọn mình pv trong 1 buổi chiều thì t e còn ít hơn ấy c ạ, 5 phút * 40 = 200 phút ~ 4 tiếng.
Uh k biết thế nào nhỉ, pv ít thời gian thế chủ yếu là xét ngoại hình tác phong chư thể hiện đc mấy đâu, lần t pv toàn chưa gioi thiệu xong đã bị hỏi, có ng chưa đến 5' đâu ý, mà k lấy hêt 25ng đâu, k đủ thì thôi

Uh đúng, được ai lấy ngần ấy, ko cần phải đủ. Mà sao lần trước cậu pv gì lâu thế, gần 1 tiếng lận, hội sở pv à.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên