Không biết Thanh Trì vs KHĐB chưa gọi phỏng vấn, hay là không có ub-er nào được gọi đây chời :-ss

Ôi, hôm mình đi phỏng vấn Tín dụng Hoàng Mai. chuẩn bị vào run ơi là run, còn mãi k dám mở cửa bước vào, hic..có anh trưởng phòng nhân sự và 2 chị giám đốc nữa, nói chung là họ khá vui vẻ,2 chị hay cười, mình nói gì cũng cười, còn anh nhân sự có vẻ ghê ghê, cứ nhìn tròng trọc lúc mình trả lời,:(( mình chẳng nhớ nói nhăng nói quậy cái gì, hỏi giới thiệu bản thân, rồi nhìn hồ sơ hỏi thông tin các kiểu, nhân viên tín dụng làm công việc gì, yêu cầu gì, mình cuống quá cứ chém loạn lên, đọc rồi mà k nhớ, hic...mình biết là nói hớ, nên các anh chị ý cứ bám vào câu trả lời của mình rồi hỏi đủ kiểu..ra khỏi phòng cứ như vừa đáp xuống mặt đất. phuuuu...k biết hđấy các bạn pvan HM có tốt k?

ầy dà. được xoáy nhiều còn đỡ tủi. vừa vào thì các a c ấy bảo giới thiệu bản thân, hỏi vì sao ko làm ở quê, vì sao lại chọn sóc sơn. Thế là xong. 5 phút! :((

ầy cũng k xoáy nhiều đâu, chỉ hỏi là e thi tuyển td à, thế tdung theo e thì làm những cái gì? mình nói mỗi cskh, thế là anh chị í lại hỏi có mỗi thé thôi à, rồi cskh thì là làm gì,...hỏi cả nhà e ở gần thanh trì sao k chọn thanh trì mà chọn HM..ôi, ra về mà hoang mang, lại còn rất đông bạn pvan nữa, ..nói chung là chắc ai tự tin thì dc thôi, chứ hình như k thấy nghiệp vụ gì cả..

Mình vừa pv về. Điều đầu tiên là mình thấy ngân hàng bố trí bàn pv khá xa cửa, mình nghĩ cái đó để các giám khảo nhìn ngoại hình thí sinh. Thứ 2 mỗi người được hỏi 5p như vậy thì lấy tiêu chí gì để đánh giá thí sinh. Nói chung là mình thấy tổ chức pv thế này cứ ù ù cạc cạc, không biết là có cơ cấu không nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên