mọi người có ai biết về địa chỉ của các chi nhánh mới này không? như chi nhánh Hoàng Mai ở đâu mọi người nhỉ, có phải gần Hồ Đền Lừ không?

GIấy khám sức khỏe toàn thành phố mới thay mẫu cách đây gần 3 tháng các bạn nhé. Nếu ai mua ở những cơ sở mà họ vẫn cho mẫu cũ là ko được chấp nhận đâu (tớ đoán thế nên họ mới ghi rõ là 2013). Còn vụ bằng FLAI chắc tớ cũng nộp bừa cái bằng tin học ở đấy thôi chứ giờ chạy đi đâu mà học được cái bằng tin cho kịp nộp hồ sơ :(

Số lượng tuyển 25 thôi chứ nhỉ vd như chi nhánh 01 chỉ tuyển 10 cán bộ tín dụng...

Mọi người cho em hỏi với ạ ^^
Bảng kết quả học tập tại trường, Anh văn C và tương đương
Chứng chỉ Tin học văn phòng, Tin học B hoặc tương đương
thì có cần công chứng không

Hay là nộp bản gốc sau đó người ta trả lại ạ?

văn bằng chứng chỉ giấy khai sinh bạn nên công chứng, còn chỉ có giấy khám sức khỏe mới cần bản gốc

- - - Updated - - -

mọi người có ai biết về địa chỉ của các chi nhánh mới này không? như chi nhánh Hoàng Mai ở đâu mọi người nhỉ, có phải gần Hồ Đền Lừ không?

các chi nhánh này mới thành lập, chưa có thông tin địa chỉ trên website chính của VCB. còn chỗ bạn bảo gần Hồ Đền Lừ là PGD Hoàng Mai, thuộc chi nhánh Hà Nội :D

Không biết đã nộp và thi tuyển đợt tháng 11 vừa rùi liệu lần này nộp có được không nhể? Mình thấy tiếc bộ hồ sơ quá, lúc nào NH này cũng yêu cầu bao nhiêu giấy tờ hic

có nên thử bon chen không nhỉ, lần trc nộp hồ sơ con chưa nộp đc đã cầm về, không yêu cầu chìu cao chắc j sao mọi ng nhỉ

hi vọng thi tuyển tập trung và phỏng vấn cũng tập trung luôn, sợ cái cách đưa về chi nhánh phỏng vấn của vietcombank lắm rồi, mà có ai biết địa chỉ mấy chi nhánh mới mở này ở chỗ nào không?
mình cũng sợ cái cách đưa về chi nhánh pv của vcb. haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back