mấy bạn thắc mắc bằng giỏi sao ko được gọi. theo mình người ta còn đánh giá qua kinh nghiệm nữa. và 1 điều cực kỳ chú ý đó là cái đơn xin việc viết tay ^^. kinh nghiệm được truyền lại. bạn viết dở thì vẫn k qua vòng hồ sơ. @@ @@. đợt trước mình có đọc được đâu đó 1 câu là '' cần người phù hợp, chứ ko phải người học giỏi nhất ''. một số ý kiến của mình thôi. có gì mọi người đừng ném đá nhé

Mình thấy chi nhánh đặc biệt cứ ảo ảo nên ko dám đâm đầu vào. Vào chỗ này tiếng Anh với kiến thức phải khủng. Bộ phận này bên Vietin thấy cũng toàn cao thủ :D

Bạn này giống y như mình, lúc đầu cũng định thi Hoàng Mai cho nó gần nhà, nhưng không nộp được nữa,mình chuyển sang KH đặc biệt vì tên của nó nghe rất chi là đặc biệt :D

Hôm đấy tranh thủ việc của công ty đi ra ngoài rồi đi nộp hồ sơ luôn, vội mà phải thay đổi gấp nên chẳng suy xét được gì =.=

mấy bạn thắc mắc bằng giỏi sao ko được gọi. theo mình người ta còn đánh giá qua kinh nghiệm nữa. và 1 điều cực kỳ chú ý đó là cái đơn xin việc viết tay ^^. kinh nghiệm được truyền lại. bạn viết dở thì vẫn k qua vòng hồ sơ. @@ @@. đợt trước mình có đọc được đâu đó 1 câu là '' cần người phù hợp, chứ ko phải người học giỏi nhất ''. một số ý kiến của mình thôi. có gì mọi người đừng ném đá nhé
Cá nhận m cũng nghĩ thế. Còn về bằng giỏi thì đợt nào VCB tuyển số lượng bằng giỏi cũng nhiều mà, còn ưu tiên về kinh nghiệm nữa mà đợt này thì khá là nhiều bạn đã đi làm sang ứng tuyển :D

các bạn xem chiều cao của mình ddc từ m58 trở lên ko, giỏi mà <58 thì cũng k ăn thua

Tớ cũng chỉ cao có 1m55 thôi, bằng khá, cũng không có gì đặc biệt cả, nhưng chắc dk chi nhánh đặc biệt ít nên được chọn, tớ thấy chi nhánh này vị trí 02 là 48 người. Run quá, chẳng biết thi gì, hi vọng là COCC trong cái cn này không quá nhiều.

Tớ cũng chỉ cao có 1m55 thôi, bằng khá, cũng không có gì đặc biệt cả, nhưng chắc dk chi nhánh đặc biệt ít nên được chọn, tớ thấy chi nhánh này vị trí 02 là 48 người. Run quá, chẳng biết thi gì, hi vọng là COCC trong cái cn này không quá nhiều.
Chi nhánh này ít nhỉ. Thế thì 01 chắc cũng chỉ 4-50 người. Nhưng cũng chả biết đằng nào mà lần. Chi nhánh này ở trung tâm nên CCCC có khả năng vào nhiều :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên