ồ, cuối năm rồi mà có tin này,. làm cái nào :D :D :D. mà chả biết mấy chi nhánh này địa chỉ ở đâu @@

Mọi người cho mình hỏi tí: Vì một số lý do cá nhân nên mình hoãn xét tốt nghiệp, bi giờ xét nhưng chưa có bằng. Mình muốn nộp vào Vietcombank đợt này thì làm cam kết bổ sung bằng tốt nghiệp sau được không mọi người.Mong mọi người tư vấn giùm và ai có mẫu cam kết thì cho mình với nhé! Thanks mọi người nhiều!

k nộp được đâu cậu ạ. bên này ko có bằng họ ko có co nộp. bạn mình đi nộp 1 lần có giấy chứng nhận tốt nghiệp mà cũng ko có nộp được
Mọi người cho mình hỏi tí: Vì một số lý do cá nhân nên mình hoãn xét tốt nghiệp, bi giờ xét nhưng chưa có bằng. Mình muốn nộp vào Vietcombank đợt này thì làm cam kết bổ sung bằng tốt nghiệp sau được không mọi người.Mong mọi người tư vấn giùm và ai có mẫu cam kết thì cho mình với nhé! Thanks mọi người nhiều!

Có ai biết cụ thể địa chỉ các chi nhánh này là ở đâu k!?

mình vừa đi làm giấy khám sk ở 50C Hàng bài về, nhanh gọn rẻ, mỗi tội là cái dấu là dấu trung tâm y tế gia đình, không hiểu là giấy ở đó thì các công ty với Ngân hàng có chấp nhận không mọi người, giúp mình với để nếu không được mình còn làm lại giấy khác, thanks mọi người nhiều

Các bạn cho mình hỏi Giao dịch viên, kế toán, thanh toán là 1 vị trí hay 3 vị trí vậy?
Thanks

Các bác ơi cho e hỏi, bên VCB này họ có đo chiều cao không nhỉ? E sợ nhất cái tiết mục ấy :((

mọi ng ơi, vcb thi mấy vòng thế nhỉ ? :-?
Qua 7 vòng nhé :D
1 vòng qua nhà bác trưởng phòng tổ chức
1 vòng qua nhà bác trưởng phòng quản lý đề
1 vòng qua nhà bác chủ tịch hội đồng coi thi
1 vòng qua nhà bác chấm bài thi
1 vòng qua nhà bác công bố kết quả thi ( đừng coi thường bác này, điểm dúng hay sai tùy thuộc bác này nữa )
1 vòng qua nhà bác Giám đốc chi nhánh phỏng vấn
1 vòng cuối là qua Ub.com.vn thông báo mình đỗ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net