[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

Trong tài liệu có ghi rõ phần đề thi vào SBV chi nhánh năm ngoái mà bạn, đề mà có câu thanh tra và giám sát từ xa ấy. Riêng cái chức năng nhiệm vụ mà bạn nhắc đến thì chưa chắc đề thi ko hỏi đến đâu bạn nhé, vì trong đề thi năm ngoái, họ vẫn hỏi về những vấn đề của hội sở như nhiệm vụ, chức năng trong luật, vấn đề về lạm phát, chức năng phát hành tiền,...

bạn ơi vậy đề năm ngoái là hỏi về hệ thống chính trị đúng ko? Còn cái đề hỏi bộ máy NN là của trung ương à bạn?

bạn ơi vậy đề năm ngoái là hỏi về hệ thống chính trị đúng ko? Còn cái đề hỏi bộ máy NN là của trung ương à bạn?
Chính là nó đấy bạn à. Vừa kiểm tra lại, năm ngoái họ hỏi hệ thống chính trị mà mình đi trả lời bộ máy NN, hỏi sao điểm lại thấp thế :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cho mình hỏi có kiến thức chung có học quản lý nhà nước về kinh tế không nhỉ?

Tiếng Anh của t rất kém, có bạn nào có đề Tiếng Anh hay thông tin gì về đề TA k chia sẻ t với. hix#:-s. thank nhiều

- Chiều ngày 09/11 (Thứ 7): Thi môn kiến thức chung
Áp dụng cho tất cả các chuyên ngành; Thi viết: Thời gian thi 180', bắt đầu thi từ 14h đến 17h.
Nội dung thi: Thi viết về hệ thống chính trị, tổ chức bộ máy của Đảng, Nhà nước, các tổ chức chính trị - xã hội; quản lý hành chính nhà nước; chủ trương, chính sách, đường lối của Đảng, pháp luật của Nhà nước về ngành Ngân hàng. t thấy trong này không ghi mà. hic.
Có đó bạn :D....................

Các bạn ơi, không biết họ gửi thẻ dự thi cho mình qua đường bưu điện hay mình phải lên lấy trực tiếp? Nếu phải đến lấy thì nhờ người lấy hộ dc ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,733
Thành viên mới nhất
betwizist1
Back
Bên trên