SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

CV04 Tây Đà Nẵng có tin tức gì chưa vậy mọi người? Bổ sung cv gần cả tháng rồi mà vẫn chưa có gì hết thế này.haizzzzzzzzzzzzzz.

Bạn này CV05 phải k nhỉ? Mình hỏi chút đc k, CV TTQT bên SHB thế nào bạn? Có áp lực gì nặng nề k? :)
hiện tại chưa có áp lực vì mới học việc chưa áp chỉ tiêu, nhưng sau này hình như cũng fai chạy chỉ tiêu theo chỉ tiêu do hội sở giao dựa trên báo cao của mình gửi lên cho từng năm, rồi sẽ cân nhắc phân bổ chỉ tiêu cho từng tháng, cái any2 cũng tùy CN bạn có mạnh bên mảng TTQT ko, có sẵn KH cũ ko

đuợc cảnh báo là từ 1-2 tháng, cơ mờ jo đến đếm tuần mềnh cũng chán oài. có mỗi chuyển từ bên trái qua bên phải tòa nhà mà sao mệt quá cơ @@

hiện tại chưa có áp lực vì mới học việc chưa áp chỉ tiêu, nhưng sau này hình như cũng fai chạy chỉ tiêu theo chỉ tiêu do hội sở giao dựa trên báo cao của mình gửi lên cho từng năm, rồi sẽ cân nhắc phân bổ chỉ tiêu cho từng tháng, cái any2 cũng tùy CN bạn có mạnh bên mảng TTQT ko, có sẵn KH cũ ko

Chị TTQT bên mình đuợc offer sang TN TTQT ở SHB nhưng không sang vì vụ chỉ tiêu này nè. Nếu CN có sẵn cơ sở KH cũ rồi thì áp lực về doanh số sẽ ít hơn đúng hem, bên SHB định phát triển TTQT thành 1 mảng riêng biệt thì phải, nhưng như vậy thì cũng hơi khó :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên