SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

đã đi pv CV05 kv Hà Nội về, chắc tạch rồi, trời thì mưa gió, vừa gt bản thân xong thì có chị hỏi ngay e ko học TTQT sao lại thi vị trí này :( rồi thì bọn chị cần ng làm ngay chứ ko cần ng để đào tạo :(( mấy chị lại hỏi sao e ko đc học trong trường mà lại qua đc thi viết, rõ vớ vẩn, tự học thì vẫn qua đc chứ sao :-<
Sau đấy là bắt đầu quay mấy câu nghiệp vụ rồi 1 chị hứng lên pv tiếng anh, hức hức, ko chuẩn bị trc nên chỉ ú ớ đc mấy câu gt bản thân.....lúc ra về mấy chị còn nói e đợi kq khoảng 1.2 tuần là có....... e tạch rồi, cần gì phải đợi o:)

Xời, mai tớ mới đi pv mà nghe cậu nói mà phát chán. Tớ cũng học ầm ĩ mà giờ có biết cái mẹ gì đâu, học là 1 chuyện, làm là 1 chuyện ai chả cần đào tạo. Cậu tự học mà qua vòng thi viết là quá giỏi còn gì nữa mà ỏng eo, lắm sẹo ><

mai t đi pv lần 2 CV05 - TTQT đây. tưởng tạch oy nên kệ, tự dưng tối nay có sđt bàn hẹn mai lên pv tiếp. hic, sau lần 1 thấy nản ko còn sức cho lần 2 oy

Có anh - chị - bạn nào thi CV04 Hưng Yên ko? hôm nay em dc gọi đi pv. lịch 01/10. bình thường toàn thấy gọi hôm nay mai pv luôn. thế mà em dc gọi trước hẳn 1 tuần. em đang lo hay là em nghe nhầm. huhu

cv 03 pv hôm nay rồi mà nhỉ, mình vừa đi pv về mà
Bạn pv được không? Pv những gì vậy bạn? Có pv tiếng anh không vậy nè. Mong bạn nhớ kỹ kỹ và nói rõ rõ cho mình với ban mantramy2012 nghe với nhé.

- - - Updated - - -

Mình được gọi chiều hôm qua bạn ak, Mình CV03 Bắc Ninh. Bạn CV03 ở đâu?

Phong vấn xong về cho mình biết pv những gì nhé. Hỳ hỳ, Thấy bạn kia mới bảo là CV05 có hỏi tiếng anh, không biết bên cv03 có bị hỏi không nữa

Bạn pv được không? Pv những gì vậy bạn? Có pv tiếng anh không vậy nè. Mong bạn nhớ kỹ kỹ và nói rõ rõ cho mình với ban mantramy2012 nghe với nhé.

- - - Updated - - -

Phong vấn xong về cho mình biết pv những gì nhé. Hỳ hỳ, Thấy bạn kia mới bảo là CV05 có hỏi tiếng anh, không biết bên cv03 có bị hỏi không nữa
bạn nì apply CV03 ở đâu mà chưa pvan thế, hn vs các tỉnh phía bắc pvan hết ùi mà @@. Mình được hẹn PV 10h15 sáng nay, đến hơn 9 rưỡi thì chị nsu gọi bảo em sang luôn đc không, sang luôn lại được ngồi dợi đến tận chiều @@
Sáng thì có 3 người PV, chiều rụng mất một, còn có 2. Mình PV vs 1 chị ở ban Tái hội sở và 1 anh phó tổng, cũng là Giám đốc CN Hà Nội thì phải. 2 anh chị phỏng vấn rất thoải mái, đủ cả từ kĩ năng thẩm định đến nghiệp vụ, mình chém tung xòe :)). sáng nay có bạn bị quay cả tiếng, mình thì mình chỉ bị quay khoảng 30p thôi
Mình thấy các anh chị đều chú trọng đến nvu, nhưng sẽ xoáy vào những cái mình đã từng làm, chứ không hỏi kiểu đánh đố. Chẳng hạn anh phó tổng muốn hỏi về thẩm định dự án, mình nói lun mình làm sme nên rất ít có, thẩm định dự án cucủa mình chủ yếu là kthuc học ở trg thôi, vậy là được hỏi theo kiểu kthuc ở trg luôn.
Nói chung là PV xong mình thấy vui phới phới, anh/chị còn trêu con gái chưa chồng thế này có sợ đi công tác vs ở lại muộn biền biệt không :))

bạn nì apply CV03 ở đâu mà chưa pvan thế, hn vs các tỉnh phía bắc pvan hết ùi mà @@. Mình được hẹn PV 10h15 sáng nay, đến hơn 9 rưỡi thì chị nsu gọi bảo em sang luôn đc không, sang luôn lại được ngồi dợi đến tận chiều @@
Sáng thì có 3 người PV, chiều rụng mất một, còn có 2. Mình PV vs 1 chị ở ban Tái hội sở và 1 anh phó tổng, cũng là Giám đốc CN Hà Nội thì phải. 2 anh chị phỏng vấn rất thoải mái, đủ cả từ kĩ năng thẩm định đến nghiệp vụ, mình chém tung xòe :)). sáng nay có bạn bị quay cả tiếng, mình thì mình chỉ bị quay khoảng 30p thôi
Mình thấy các anh chị đều chú trọng đến nvu, nhưng sẽ xoáy vào những cái mình đã từng làm, chứ không hỏi kiểu đánh đố. Chẳng hạn anh phó tổng muốn hỏi về thẩm định dự án, mình nói lun mình làm sme nên rất ít có, thẩm định dự án cucủa mình chủ yếu là kthuc học ở trg thôi, vậy là được hỏi theo kiểu kthuc ở trg luôn.
Nói chung là PV xong mình thấy vui phới phới, anh/chị còn trêu con gái chưa chồng thế này có sợ đi công tác vs ở lại muộn biền biệt không :))

Minh múc tận ben campuchia bạn ơi :D Xa xôi lắm, nên chắc sẽ đợi lâu đây. Nghe bạn nói mà muốn toát mồ hôi :D , để mai coi bạn kia pv sao :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên