SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Theo dự đoán của mình thì mai có :3, hôm nay 20/9 rồi, tháng 9 đi xem bói báo đỗ mà. Chắc chắn trong vòng 10 ngày nữa có kết quả :))

Tuần này thông báo kết quả là đẹp nhất. Để những ai đỗ có thể đi làm vào thứ 2 tuần sau. Sắp sang tháng rồi mà. :(

- - - Updated - - -

Theo dự đoán của mình thì mai có :3, hôm nay 20/9 rồi, tháng 9 đi xem bói báo đỗ mà. Chắc chắn trong vòng 10 ngày nữa có kết quả :))

Hy vọng dự đoán của bạn là đúng. :D

- - - Updated - - -

cái này thì t chịu. cậu cứ xem yêu cầu tuyển dụng của họ mình lựa mà nộp thôi ^^

- - - Updated - - -

thành viên tích cực nhất mà ko cmt nữa thì chán chết.

Đang định nghỉ comment nhưng thấy câu này của bạn lại mủi lòng. =))

TOPIC này mà có kết quả cũng thấy buồn nhỉ. :)) Mỗi lần lên lại hóng topic SHB bữa nào ko có comment lại thấy thiếu thiếu. Như tán gái cũng vậy, nhắn tin tán 6 ngày liên tiếp, đến ngày thứ 7 dừng lại cô nàng chắc chắn thấy thiếu thiếu =))

TOPIC này mà có kết quả cũng thấy buồn nhỉ. :)) Mỗi lần lên lại hóng topic SHB bữa nào ko có comment lại thấy thiếu thiếu. Như tán gái cũng vậy, nhắn tin tán 6 ngày liên tiếp, đến ngày thứ 7 dừng lại cô nàng chắc chắn thấy thiếu thiếu =))

Chắc gì? Đến ngày thứ 7 cô gái thở phào:"May quá, hôm nay nó ko làm phiền mình". Và thế là Rocky sống hạnh phúc cho đến cuối đời. =))

Topic này có kết quả rồi mà. Bạn thi Hỗ trợ tín dụng ở Vũng Tàu đó.
Đúng là mỗi khi lên Ub mà ko thấy comment ở thớt này thấy nản lắm.

cả nước thi thấy mỗi bạn ở Vũng Tàu có tí thông tin=)). còn lại dài mõm với nhau chưa thấy gì
Chắc gì? Đến ngày thứ 7 cô gái thở phào:"May quá, hôm nay nó ko làm phiền mình". Và thế là Rocky sống hạnh phúc cho đến cuối đời. =))

Topic này có kết quả rồi mà. Bạn thi Hỗ trợ tín dụng ở Vũng Tàu đó.
Đúng là mỗi khi lên Ub mà ko thấy comment ở thớt này thấy nản lắm.

Chúc mọi người ngủ ngon! Mai lại tiếp tục chờ và hy vọng. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back