MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

mình có kinh nghiệm 4 năm làm phân tích nghiệp vụ, giờ cũng nộp phân tích nghiệp vụ mà sao ko thấy gọi gì vậy? out rùi ư? hic hic. buồn quá

Tớ ứng chuyên viên tư vấn 24/7 vừa được gọi điện hỏi thông tin nè~ Chưa có KN ngân hàng nên ko biết có đc chọn hem, chị ý bảo có thông tin gì thì báo sau ~

Tớ ứng chuyên viên tư vấn 24/7 vừa được gọi điện hỏi thông tin nè~ Chưa có KN ngân hàng nên ko biết có đc chọn hem, chị ý bảo có thông tin gì thì báo sau ~
cậu được hỏi gì vậy? có nói được gì không? mình cũng vừa được gọi!!vì không nhớ mình đã ứng tuyen vị trí này...nen choáng!! huhu

vị trí khác thì vẫn phải thi viết bình thường bạn ạ
phải có kinh nghiệm ở vị trí ứng tuyển thì mới được miễn thì phải

Theo như tớ biết thì vị trí 24/7 yêu cầu cao về giọng nói và cách giao tiếp qua điện thoại. Nhân sự gọi lại cho các bạn hỏi 1 số thông tin, thực ra là 1 cách test giọng nói, giao tiếp của các bạn. Coi như sơ tuyển ấy. Vì mọi thông tin đã điền đầy đủ trong Đơn dự tuyển rồi mà. Cẩn thận nha!:">

Theo như tớ biết thì vị trí 24/7 yêu cầu cao về giọng nói và cách giao tiếp qua điện thoại. Nhân sự gọi lại cho các bạn hỏi 1 số thông tin, thực ra là 1 cách test giọng nói, giao tiếp của các bạn. Coi như sơ tuyển ấy. Vì mọi thông tin đã điền đầy đủ trong Đơn dự tuyển rồi mà. Cẩn thận nha!:">

Ồ, cũng may mình lúc nào cũng tươi cười hớn hở =")))) Giọng thì chuẩn sẵn rồi (tự sướng) =")))))) Mong là sẽ vô vòng tiếp theo <3

Hi, chiều qua có 4-5 người được gọi đến nhé, các câu hỏi tập trung nhiều về nghiệp vụ nguồn, bình tĩnh mà nghĩ thì họ hỏi không khó, nhưng mất bình tĩnh thì cũng rối đấy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên