2 tháng à, may quá:D. Đến sớm thì càng tốt, mình khám sk dịch vụ nên đc ưu tiên ko phải xếp số. Nói chung là 1 số cái như máu và nước tiểu thì làm sáng phải đợi chiều mới có chứ người ta ko phân tích lắt nhắt. Nếu nhanh thì tầm 3h chiều là xong.

2 tháng à, may quá:D. Đến sớm thì càng tốt, mình khám sk dịch vụ nên đc ưu tiên ko phải xếp số. Nói chung là 1 số cái như máu và nước tiểu thì làm sáng phải đợi chiều mới có chứ người ta ko phân tích lắt nhắt. Nếu nhanh thì tầm 3h chiều là xong.
Hehe nhà em hơi xa nhưng ko sao, coi như 1 buổi đi chơi sáng đi chiều về. :)) chúc bác trụ đc càng lâu càng tốt tại MB. Em cũng chỉ mong có thế thôi :D

Có bạn nào nhận được tin nhắn đến buổi "chào đón và đào tạo nhân viên mới" vào 26/4 không ? Mình đăng kí tiếp nhận vào 5/5 không biết có đi được không ?
Mình có gọi điện hỏi lại rồi mà không ai nghe máy? Mình chi nhánh Thăng Long nhé.

Ngày nào cũng vào web MB xem kết quả chi nhánh mà chưa có gì hết >.< Bao giờ thì có kết quả đây ?

Chắc hnay là có thôi vì thứ 6 rồi. Thứ 2 mà có thì sẽ hẹn lịch trao đổi bao giờ đc vì thứ 4 đax là 30.4. Hy vọng :)

mặc dù cảm giác chờ đợi này kéo dài, tuy nhiên lại sợ phải có kết quả
đã bao lần nói bản thân không vào web MB nữa, đậu thì họ sẽ nhắn tin, cơ mà sao em cứ vào hoài
dù sao cũng có cái chờ, chứ biết mình rớt rồi thì cũng tội, mà thôi cũng kệ
chắc 17h30 chiều nay sẽ có kết quả ở Bình Dương, chờ T_____T

HuHu, lâu quá..
Mình lên lịch rồi, chọn quán nhậu hoặc chọn cầu nào đẹp đẹp bay xuống đây =))
Hết ngày hôm nay thôi =))

không liên quan nhưng bên techcombank vừa thông báo trúng tuyển, mai có thể ký hợp đồng. Vậy có nên chờ bên MB ko? Ai có kinh nghiệm giúp với, MB có "ngon" hơn techcombank nhiều lắm ko? :eek:
Mình là nhân viên cũ của Techcom trước đây, h đang làm ở MB Chi nhánh lớn. Nhìn chung nếu bạn chưa có kinh nghiệm làm MB sẽ đuối vì mô hình tương đối chặt chẽ áp lực, không chạy được chỉ tiêu thì áp lực. Techcom thì phù hợp nếu bạn là SInh viên mới ra trường. Còn nếu bạn nghĩ mình có năng lực muốn làm Bank có chế độ đãi ngộ tốt thì MB hơn Techom nhiều. Thu nhập hàng tháng của mình đang gấp 3 trước khi làm Techcom.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back
Bên trên