Để vào MB em phải vượt qua 3 vòng:
Vòng gửi xe: Là vòng xét hồ sơ
Vòng thi nghiệp vụ: Sẽ thi tập trung theo cụm, bài thi khoảng 40 câu bao gồm IQ, EQ, nghiệp vụ, tiếng anh. Tất cả đều trắc nghiệm trên máy
Vòng chốt hạ: Là vòng phỏng vấn tập trung tại hội sở. Sẽ có khoảng 4 người pv. Gồm có 2 người nhân sự của hội sở, 2 người còn lại là của Chi nhánh: Giám đốc or phó GĐ CN, trưởng phòng tín dụng...
Em cảm ơn anh ạ, nhưng a ơi e tưởng có bài thi viết nữa ạ?

Mình gửi như thế nào thì hòm mail cũng báo là full không gửi được. MB có tiếp tục nhận hồ sơ không ạ? Quả thực cảm thấy hơi thất vọng nếu chỉ vì thế mà không nộp được hồ sơ.

Mình gửi như thế nào thì hòm mail cũng báo là full không gửi được. MB có tiếp tục nhận hồ sơ không ạ? Quả thực cảm thấy hơi thất vọng nếu chỉ vì thế mà không nộp được hồ sơ.
Có đấy bạn, trong suốt thời gian nộp hồ sơ vẫn thường xuyên bị full như vậy, năm nào cũng thế luôn:D. Bộ phận nhân sự sẽ dọn mail để nhận mail mới của các bạn. Yên tâm là MB sẽ nhận hồ sơ đến trước 17h ngày 05/03:)

Có đấy bạn, trong suốt thời gian nộp hồ sơ vẫn thường xuyên bị full như vậy, năm nào cũng thế luôn:D. Bộ phận nhân sự sẽ dọn mail để nhận mail mới của các bạn. Yên tâm là MB sẽ nhận hồ sơ đến trước 17h ngày 05/03:)

Haizzz. Mình ở cơ quan chặn gmail nữa nên là chỉ tranh thủ gửi qua điện thoại được thôi. Mà cứ báo full suốt nên đâm hơi cáu. Hehe. Hi vọng là nộp được, chứ quãng mấy năm trước mới ra trường mình từng bỏ cuộc MB chỉ vì vụ này. Hix
Thanks bạn concghe nhé :X

Mọi người cho em hỏi, em là sinh viên năm cuối sắp ra trường, em có thể nộp 2 vị trí ( 1 ở Hội sở, 1 ở chi nhánh ) được không ạ?
@cocghe266 Bác giúp em

Nộp thì nộp được, nhưng vấn đề là em phải đáp ứng đủ yêu cầu của 2 vị trí em muốn nộp:)
em học chuyên ngành TTQT, nên nộp dịch vụ XNK ở Hội sở
Tuy nhiên em biết là rất khó cạnh tranh để vào đó. QHKHCN thì dễ dàng hơn, em nghĩ vậy. Nhưng không biết có thể nộp cả 2 cái không ạ? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên