MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Các anh chị cho em hỏi một chút với ạ. Em nộp hồ sơ từ tối ngày 26/3 đợi đến ngày 27/3 nhưng không có 1 email trả lời nào cả. Bây giờ phải làm thế nào ạ? Có nên gửi lại không ạ^^ Gửi nhiều lần có làm sao không ạ?(ý em là 1 bộ hồ sơ nhưng gửi nhiều lần ạ)
Em đang là sinh viên năm cuối, chưa nộp hồ sơ qua mail như thế này bao giờ nên đang rất lo không biết mail mình gửi có đến được không.
Mong các anh chị trả lời giúp với ạ.
Em cảm ơn nhìu nhìu ạ^^

Tình hình là rất nhiều member k nhận dc mail phản hồi. Ai có số điện thoại của Nhân sự MB thì thử gọi điện lên hỏi tình trạng như thế này là ntn với?? :(

cho mình hỏi là cái loại hình đào tạo của THPT vs đại học ghi tn, mình ko đọc đk cái dòng chú thích nho nhỏ bên cạnh nó nên ko bít ghi tn, bạn nào cho tớ hỏi xem nha

Cho mình gia nhập vào đội ngũ những mem ko nhận được mail phản hồi với
Lần đầu thì gửi không được, lần sau gửi được thì không nhận được mail trả lời.Không biết sao đây nữa.Hic

Lần đầu thì gửi không được, lần sau gửi được thì không nhận được mail trả lời.Không biết sao đây nữa.Hic

Giống mình rồi T_T Nhưng thấy bảo là gửi nhiều lần bị tính thành spam đó, nên mình ko dám gửi lại nữa, huhu. Chắc phải hỏi nhân sự

sunflower......Cái tên này bên IT rất pro.Chuyên gia cracker,chuyên gia hacker

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back