MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

sao lại có tình trạng gửi mail mà ko thấy thông báo gì mọi người nhỉ =.= thế là thế nào :-S
mình cũng giống bạn, đang thắc mắc

- - - Updated - - -

Gửi được là ok rồi, chừng nào thi MB nhắn tin báo bạn ơi. Sợ nhất là gửi không được.:D
ko nhận được mail phản hồi là ko có đc đi thi đâu bạn, năm ngoái, mình bị rồi nên rút kinh nghiệm, ko biết năm nay có thay đổi gì ko, chứ mấy người kia gửi là nhận đc mail phản hồi đó

- - - Updated - - -

mình cũng giống bạn, đang thắc mắc

- - - Updated - - -

ko nhận được mail phản hồi là ko có đc đi thi đâu bạn, năm ngoái, mình bị rồi nên rút kinh nghiệm, ko biết năm nay có thay đổi gì ko, chứ mấy người kia gửi là nhận đc mail phản hồi đó

À mình mới thi MB Tiền Giang, gửi xong cũng không nhận gì hết, tới trước bữa thi 2 ngày thì MB nhắn tin bảo test, rồi thì cuốn gói lên kinh thôi bạn ạ.:D

Mình gửi xong cũng không nhận được phản hồi j hết, hic vậy có hợp lệ không? Bạn nào biết rõ về việc này giải đáp giúp mình và các bạn để yên tâm với. cám ơn rất nhiều

Mình cũng không rõ về cái mail phản hồi này. Lần trước mình nộp thì có mail phản hồi tự động. Lần này mình nộp cũng bặt vô âm tín, ko thấy có gì cả

Bạn ơi, hộp thư đầy thì nó báo thế nào? MÌnh gửi mail thì thấy báo đã gửi tin , và cũng không thấy có mail j báo lại hết. Như vậy thì có hợp lệ không bạn?

hộp thư đầy sẽ báo về là full, các bạn nên gửi lúc khoảng giữa buổi, khi ấy mới bên NS ms lấy hết maill và xóa bớt, khi gửi thành công sẽ có reply tự động cám ơn

đây còn không có mail tự động cảm ơn, cũng ko có mail báo full thì thế nào hả mọi người T_T Ôi câu hỏi muôn thuở

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên