BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Các bác cho em nhờ vả ngoài lề tí ạ, có bác nào có mẫu thông tin ứng viên của BIDV không ạ, em vào trang tuyển dụng thì nó đang nâng cấp mà lên google tìm thì toàn đường link dẫn vào trang tuyển dụng :(
Nếu bác nào có thì cho em xin vào địa chỉ mail: daotrang1504@gmail.com ạ, em xin chân thành cảm ơn ạ! :p
B lấy mẫu form để đi pvan à. B có thể đt cho phòng nhân sự xin gửi qua mail. K thì bữa lên pv đấy b sẽ đc điền bổ sung

Các tiền bối cho em hỏi chút với ạ. Em vừa pv ở HO. HĐ 5 người nhưng mà chỉ có 1 người hỏi em từ đầu đến cuối (những người khác nghe nhưng không nói gì), hỏi chút về công việc cũ (cũng bank) nhưng ko nhắc gì đến việc lương. Như vậy thì có phải là ko có khả năng đỗ không ạ? V2 điểm em chỉ tầm tầm thui, không thấp mà cũng chả cao ạ.
B pvan ở HN hay HCM. M cũng 7 ng nhưng 1 ng hỏi thôi. Và k ai nói gì đến lương cả b ạ

Mình thi HN b à. Ngoài người hỏi thì các anh chị khác chỉ nghe mà không hỏi gì nên mình cảm thấy họ không quan tâm lắm, hơi bị hụt hẫng T.T

Mọi người cho mình hỏi ngoài gọi điện thông báo thì nếu trúng tuyển xem kq ở đâu? Trang tuyển dụng của BIDV thì sập rồi?

Còn ở HO thì sao ạ? Liệu BIDV có gửi mail thông báo ngày làm việc chính thức tới những người trúng tuyển không các bác?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên