BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Xin phép cho mình k nói ra cn nhé, mình muốn giữ tt cá nhân tý. Nhưng yên tâm mình ko chung cn vs bạn đâu. Mấy ac bên mình thấy mình sai còn k cừoi được như bên b đâu, bảo đó là kiến thức cơ bản mà rồi em học trường xxx mà k biết ah :))
ui bên CN bác họ gây áp lực thế luôn cơ á, em đổi câu hỏi có em mỗi em căng thẳng muốn đứt dây thần kinh, nét mặt hiện rõ nét nếu lỡ bốc phải câu ko biết nữa thì xác định, tớ bị fail chỗ đấy. Còn lại họ còn ko thèm care em

ui bên CN bác họ gây áp lực thế luôn cơ á, em đổi câu hỏi có em mỗi em căng thẳng muốn đứt dây thần kinh, nét mặt hiện rõ nét nếu lỡ bốc phải câu ko biết nữa thì xác định, tớ bị fail chỗ đấy. Còn lại họ còn ko thèm care em
Uh mình bị quần tới 1 h lận b. Trả lời cái gì ra là bị bắt bẻ ngay tại chỗ. Mà nói thật mình còn k hiểu câu hỏi nữa mà. Tl tào lao ko

Thôi dù sao được hỏi nhiều thấy vẫn đỡ hoang mang hơn em bác ạ. Em pv đầu tiên xong về luôn nên không biết những bạn sau làm ăn như nào. Biết vậy ngồi lại hóng hớt.
Em cũng pv đầu lun, ra ngoài đứng tám chút xíu xong về lun nên cũng chả bit sao.

Vào đọc còm men của các bác em thấy đau tiêm quá, người 5 phút lo, người 30 phút cũng lo, người 15 cũng lo... Người thì có người quen trong nên biết được kết quả, kẻ ngoài thì hóng tim đập chân run. Tình đoàn kết liên khắp các tỉnh thành luông!!! Thi BIDV âu cũng là một trải nghiệm khó quên!!! Klq nhưng có ai Đại La được gọi hoặc biết thông tin chi ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên