BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mà đáp án bên BIDV đưa ra lại là ADBGK... thì bó văn tay rồi :D[/QUOTE]
Mình làm như bạn trên kia nhưng ko nhớ đáp án đưa ra của BIDV lắm.
mà tiện thể cho hỏi còn cái chư cái trong mấy cái ô là quy luật ntn?

Mà đáp án bên BIDV đưa ra lại là ADBGK... thì bó văn tay rồi :D
Mình làm như bạn trên kia nhưng ko nhớ đáp án đưa ra của BIDV lắm.
mà tiện thể cho hỏi còn cái chư cái trong mấy cái ô là quy luật ntn?[/QUOTE]
Mình có post lên face nhờ mấy ông cùng trường trả lời đây là giải thích chỉ có điều đảo ADBGK.. thì ông nào cũng bó tay :D
1 a
2 b
3 d
4 g
5 k
6 p

MÌnh không nhớ đáp án nhưng cứ chữ thì cứ đổi sang số rồi cộng trừ là ra hết

hôm nay thi thấy bác giám thị lấy cái IP4 ra chụp xẹt xẹt. thi xong mới biết bác ấy ở phòng bên qua.

Các bác cho hỏi nếu nhà tuyển dụng hỏi mức lương bao nhiêu thì phải trả lời sao vậy

[XẢ BỨC XÚC]
Hôm nay mình thi ở địa điểm THCS Khương Thượng, trong tgian làm bài thi Nghiệp vụ, ngồi trước mình 1 bạn đang làm MB, ngồi ngay sau là 1 bạn làm Vietin. Mình cũng chả giỏi giang gì nhưng mà làm bài thi thì phải cho ngta tập trung làm chứ??? Đây thì,..... Bạn MB thì giám thị đi qua là kéo vào hỏi. Còn bạn Vietin cứ 1 tí là thúc thúc sau lưng mình hỏi làm câu này đáp án gì, réo rắt nguyên cả 120ph. Nếu như đợt trước mình thi thì kiểu gì giám thị cũng nhắc nhở, cảnh cáo bạn Vietin kia, còn giám thị phòng mình thì..... Kể cả lúc mình lấy giấy nháp che phần bài làm thì anh kia vẫn giật tờ giấy ấy ra ngó đáp án 1 tí rồi lẳng lặng đi xuống bàn sau và bảo "C nhé", sau bạn Vietin hỏi tiếp anh giám thị "thế 67 thì sao" rồi anh đáp bảo "hình như C đấy, k biết bạn ấy làm đúng k nhé". Càng sát giờ thi mình làm chưa xong nên càng hoảng làm mình tính mãi vài con số mà k xong vì cứ bị làm phiền. Mình đang làm DN tư nhân, chứ có làm gì cao siêu ở mấy NH top đầu như mấy bạn kia đâu mà cứ phải hỏi dò này nọ. Hơi thất vọng về tác phong làm giám thị của phòng này, cũng như ý thức của các bạn.
Mình cũng thi ở Khương Thượng, siêu nghiêm túc. Trong lúc thi phòng im phăng phắc luôn

Trộm vía 2 lần mình thi tuy giám thị k quá nghiêm nhưng các bạn thi cùng phòng đều rất có ý thức
Vì công vc hiện tại của mình là chuyên nghề giám thị nên cảm thấy rất khó chịu nếu như thí sinh k có ý thức trong khi mình đã rất dễ tính rồi.
Hnay chị giám thị coi phòng mình rất chi là vui vẻ, nchung là có thiện cảm.

Trộm vía 2 lần mình thi tuy giám thị k quá nghiêm nhưng các bạn thi cùng phòng đều rất có ý thức
Vì công vc hiện tại của mình là chuyên nghề giám thị nên cảm thấy rất khó chịu nếu như thí sinh k có ý thức trong khi mình đã rất dễ tính rồi.
Hnay chị giám thị coi phòng mình rất chi là vui vẻ, nchung là có thiện cảm.
Mình thi 2 lần trước k hề có chuyện thế này luôn. Mà lần này thì đúng kiểu vừa bực giám thị vừa bực cái bạn Vietin kia. Làm bài rất mất tập trung.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên