BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

định viết thêm tranh luận nhưng tự nhiên thấy mệt mệt, chỉ thỉnh thoảng đá đưa vài câu thôi, ai đọc mà hiểu đc thì tốt cho họ, còn về bản thân mình thì các bạn hiểu đc hay không cũng không liên quan;))

Tóm lại là trước khi xin vào đâu nên tự trả lời những câu hỏi sau:
1. Bạn có thích làm việc đó ko?
2. Việc đó cần những gì? (quan hệ, kĩ năng, kiến thức, thậm chí chiều cao cân nặng bề ngoài giới tính....tính hết nhé)
3. Bạn có được bao nhiêu trong những thứ trên?

Có thể đảm bảo là nếu bạn trả lời đc tất cả những câu hỏi trên 1 cách rõ ràng và chính xác nhất có thể thì bạn chẳng bao giờ sợ khi đi pv, biết người biết ta trăm trận trăm thắng:)

vậy là @happy_Feet đậu rồi. vì Happy_feet đứng đầu vòng thi viết

Em chẳng biết, ngay từ đầu bạn em học ĐH Kinh tế TP Hồ Chí Minh, tốt nghiệp bằng xuất sắc 9.05 mà không được miễn thi viết là em thấy có vấn đề rồi. =.= Nay sở 2 có thêm 1 vị được đặc cách, mà trong danh sách miễn thi viết không có ai là thí sinh Sở 2 được miễn thi viết cả =.=
Bạn tốt nghiệp năm nay thì chưa được đặc cách đâu, mấy đứa bạn tớ cũng vậy mà, Bạn có thể để ý danh sách được đặc cách toàn từ 1991 trở đi, nghĩa là đã có bằng Tốt nghiệp rồi :3

dạ, nếu em cũng đậu thì em sẽ đi cùng anh
Để còn lợi dụng tiền bối chia sẻ kinh nghiệm làm sao để làm được QLKH tốt chứ=))))))
Anh sinh năm 1988 à? ở Phú yên à, hé hé, em đã từng du lịch các bãi biển như Bãi Bầu, Bãi Trứng rồi đấy =)))))
Em public thông tin của Anh như thế là quá đủ rồi đó :)))))))Anh cũng mong là đồng nghiệp với Em để học hỏi thêm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên