BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

- Mình thích phong cách "rất LỐ" của bạn này, cái Lố rất đáng yêu vì sự nhiệt tình của bạn:d
- Câu trả lời của bạn cũng tuyệt lắm, mỗi câu hỏi có nhiều cách trả lời tuy nhiên điều quan trọng mình thấy hay là bởi mình cảm thấy câu trả lời của bạn thể hiện được đúng con người bạn:)
- Cơ hội đậu của bạn là rất cao đó vì bạn xứng đáng và bạn rát thật, chúc thành công:d

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình hỏi hồ sơ bổ sung có phải kèm sơ yếu lý lịch, giấy khai sinh, giấy khám sức khỏe và ảnh nữa k mọi người?
không bạn ạ số bạn nhắc đến thì cần 1 tấm hình 4x6, mà người ta gọi nhắc bạn phải nộp gì luôn đó, nếu chưa đc gọi bạn chủ động gọi hỏi đi

Dung roi dax ban ah cung co cau gan het roi hqua minh nho nguoi quen hoi ho xem da co suat chua de con lieu va kqua la tat ca slot da co nguoi nho va roi haizz chan chag buon thi nua !!
Mới đi nộp hồ sơ về, nghê bạn nói mà MỦI LÒNG. Thôi kệ, anh em ta cứ cố gắng PV cho tốt vào. Cố gắng kiểm soát cảm xúc để thể hiện hiểu biết và cá tính của mình thông qua các câu trả lời. Nếu PV tốt mà bị loại thì vẫn tự hào, vì đâu đó trong thâm tâm hội đồng cũng cảm thấy nuối tiếc ứng viên này, biết đâu sau này lại có 1 SLOT thiếu và mình được gọi đi ký hợp đồng cũng nên. NOTHING IS IMPOSSIBLE.

Mới đi nộp hồ sơ về, nghê bạn nói mà MỦI LÒNG. Thôi kệ, anh em ta cứ cố gắng PV cho tốt vào. Cố gắng kiểm soát cảm xúc để thể hiện hiểu biết và cá tính của mình thông qua các câu trả lời. Nếu PV tốt mà bị loại thì vẫn tự hào, vì đâu đó trong thâm tâm hội đồng cũng cảm thấy nuối tiếc ứng viên này, biết đâu sau này lại có 1 SLOT thiếu và mình được gọi đi ký hợp đồng cũng nên. NOTHING IS IMPOSSIBLE.
điểm cao ko mày ?
t đi nộp hố sơ về nhìn bản điểm cái buồn tại chỗ lun
. toàn điểm 6x ko,
mà dô nộp hồ sơ gặp ngay ông giám đốc chi nhánh ngồi trước cửa luôn mới ghê chớ, hỏi ổng phòng nộp hồ sơ thì ổng nhìn thế này rồi mới chỉ
,tính
phát rồi đi, hồi sau ra về mới biết ổng là sếp bự

ban y trong danh sach bo sung ban a. nhin dia chi nha ban ay thi...co 1 su nghi ngo nhe ...

sự nghi ngờ của mình thì k hề nhẹ tí nào
Vâng chính hắn đã cướp 1 suất của ae ta :))))

b ấy thật xs sau khj đã lọt vào dsbs và vươn lên vtr đứng đầu, có thể điểm + cũng kha khá đấy khà khà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên