BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Xếp lịch là vậy cơ mà thực tế có thể khác. Thời điểm cuối tháng 6 rất quan trọng, chắc chả ai có hứng để pv các bạn đâu. Mình nghĩ chắc phải đầu tháng 7 mới pv.
Vậy nghĩa là gần tới đó mới có kết quả vòng thi viết hả bạn?

Giờ mình vào topic chủ yếu để hóng xem chuyện cuat bạn loveuloveme và anh hwangle sẽ dư lào :D mấy ngày ko vào mà lắm thứ bất ngờ thú vị quá :D. Chứ mình chả hóng kqua mấy vì đi thi về là biết trượt r :3
tự nhiên nhớ giọng điệu văn chương của bạn loveuloveme ghê, thích phong cách bạn này, nếu giọng điệu đó mà là nữ thật thì sọck quá, loveuloveme sao ko chịu lên tiếng i ta

Em cũng nghĩ cuối tháng 6 các sếp không thể có thời gian rảnh để sắp xếp phỏng vấn được!
Giai đoạn này là giai đoạn đánh giá kì kinh doanh đầu tiên của năm nên chắc phải đầu tháng 7 mới triển khai pv được!

Em cũng nghĩ cuối tháng 6 các sếp không thể có thời gian rảnh để sắp xếp phỏng vấn được!
Giai đoạn này là giai đoạn đánh giá kì kinh doanh đầu tiên của năm nên chắc phải đầu tháng 7 mới triển khai pv được!
Hóa ra thế! Bạn duytung có thi không ấy nhỉ?

Mọi người cho em hỏi một chút, nếu có kết quả vòng 3 thì có thông báo trên web tuyển dụng của BIDV không hay chỉ dán kết quả thông báo ở chi nhánh nơi mình ứng tuyển thôi ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên