BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Đất thuê trả tiền hàng năm không được thế chấp QSD đất nhưng đc thế chấp TS trên đất, Đất thuê trả tiền 1 lần hoặc nhiều lần nhưng thời hạn thuê đất còn trên 5 năm thì được thế chấp QSD đất chứ không phải là TSĐB không bao gồm quyền sử dụng đất.
Mr. Kom ơi, bạn đọc trong luật naò thế? chỉ t vs. cái kia đungs là t nhầm vs " tài sanr hinhf thanhf trong tương lai ko bao gồm quyênf sử dungj đất "

Bác nào chắc chắn làm đc thì ôn dần pv đi. Toàn hỏi kiến thức xã hội thôi :)

nam 2012 m thi,thi k nthe.ai cu qua diem san la vao pv het b ah.nen m k bt nam 2013 the nao.dem qua k ngu dc.lan loi nguoc dong page tuyen dung nam 2013 di tim diem san thi hinh nhuu diem vao pv khu vuc tp hcm va hn la tren 70diem nha cac ban.sau 2tuan se co tin nhan tu gmail va dc chi nhanh goi dien bao di pv.con diem thi in o bang thong bao cua chi nhanh.va co chi nhanh tuyen 2ng khi thong bao dau vao bidv lai co 4ng.that la hay hay hay!!!!
Năm 2013 Hà Nội chỉ tuyển Sơn Tây nhé

nam 2012 m thi,thi k nthe.ai cu qua diem san la vao pv het b ah.nen m k bt nam 2013 the nao.dem qua k ngu dc.lan loi nguoc dong page tuyen dung nam 2013 di tim diem san thi hinh nhuu diem vao pv khu vuc tp hcm va hn la tren 70diem nha cac ban.sau 2tuan se co tin nhan tu gmail va dc chi nhanh goi dien bao di pv.con diem thi in o bang thong bao cua chi nhanh.va co chi nhanh tuyen 2ng khi thong bao dau vao bidv lai co 4ng.that la hay hay hay!!!!
hị hị ... mỗi môn trên 70 điểm! tập xác định cmnr:D

Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn BIDV các đợt trước chia sẽ cho mọi người cùng thảo luận học hỏi.

@lovezuloveme bạn chắc là nữ phải không??
ra trường làm sao mà đã hết tuổi trẻ dc :D. ra trường mới cần phát huy hết sức trẻ để khẳng định mình; đánh bại mấy tên "quái vật" với kiến thức + kĩ năng cực khủng :D

Mọi người ơi :)

Không liên quan nhưng mà Đoàn trường của em thông báo rút sổ Đoàn đối với đoàn viên tốt nghiệp rồi ạ. :D Mong đậu BIDV để chuyển sinh hoạt đoàn về bên BIDV. :D

Ngày 20/6 là làm lễ ra trường. Giá như ngày đó làm lễ cái là biết tên em lọt vào vòng phỏng vấn BIDV luôn thì hay quá. :) Bữa mồng 2/6 em nhận quyết định tốt nghiệp của UEH buổi sáng, thì đến chiều nhận được kết quả đậu vào vòng hồ sơ của BIDV luôn đó. Không ai tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông, nhưng chắc lịch sử vẫn có thể được lặp lại theo cách tương tự chứ.

Ôi, ra trường rồi, tuổi trẻ của em thế là chấm dứt rồi. Sinh viên ra trường như tờ giấy trắng, em đang ở đỉnh cao của sức trẻ, còn quá nhiều điều chưa cảm nhận hết, vậy mà dấn thân vào chốn phồn hoa nhưng đầy áp lực hậu tốt nghiệp, ra đời rồi phải lèn cúi và chịu chèn ép như các anh chị mấy pages trước chia sẻ...Ôi, tuổi trẻ của mìnhsaooooooooooooo

Bạn em có tạo banner này, chúc mừng các anh em K36 UEH đã ra trường nhé. Chắc hẳn các bạn có theo dõi pages này :)

Chúc mừng bạn tốt nghiệp nhé. Mình tốt nghiệp sớm nên lấy bằng âm thầm chả ai biết, cũng ko được hiệu trưởng trao bằng tận tay. Ôi thôi thương thay cái số phận =))))))

Mọi người ơi :)

Không liên quan nhưng mà Đoàn trường của em thông báo rút sổ Đoàn đối với đoàn viên tốt nghiệp rồi ạ. :D Mong đậu BIDV để chuyển sinh hoạt đoàn về bên BIDV. :D

Ngày 20/6 là làm lễ ra trường. Giá như ngày đó làm lễ cái là biết tên em lọt vào vòng phỏng vấn BIDV luôn thì hay quá. :) Bữa mồng 2/6 em nhận quyết định tốt nghiệp của UEH buổi sáng, thì đến chiều nhận được kết quả đậu vào vòng hồ sơ của BIDV luôn đó. Không ai tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông, nhưng chắc lịch sử vẫn có thể được lặp lại theo cách tương tự chứ.

Ôi, ra trường rồi, tuổi trẻ của em thế là chấm dứt rồi. Sinh viên ra trường như tờ giấy trắng, em đang ở đỉnh cao của sức trẻ, còn quá nhiều điều chưa cảm nhận hết, vậy mà dấn thân vào chốn phồn hoa nhưng đầy áp lực hậu tốt nghiệp, ra đời rồi phải lèn cúi và chịu chèn ép như các anh chị mấy pages trước chia sẻ...Ôi, tuổi trẻ của mìnhsaooooooooooooo

Bạn em có tạo banner này, chúc mừng các anh em K36 UEH đã ra trường nhé. Chắc hẳn các bạn có theo dõi pages này :)

TỐT NGHIỆP = THẤT NGHIỆP => SẢN LƯỢNG CÂN BẰNG :v :v

dạ, chỉ vì cái giới tính của em mà cái thằng cánh buồm đen xì chửi em lên bờ xuống ruộng đó chị :D
Cũng vì cái giới tính mà có thằng nick vàng nó chửi em xuống ruộng lên bờ :D
Cũng vì cái giới tính mà có đứa sinh năm 87 nó chửi em nạc với mỡ lận lộn đó chị :D Nên giờ ai nói em là nam hay nữ em đều ừ cả. :D

Tuổi trẻ của em vẫn còn, ý em là phải luồn cúi mà em trước giờ chưa chịu luồn cúi ai, em chỉ cúi đầu với duy nhất cha mẹ thôi. :D

"Đánh bại mấy tên "quái vật" với kiến thức + kĩ năng cực khủng"-em nghe chị nói mà em thấy vui quá. Em rất linh hoạt về mặt ngôn ngữ, chưa ai bẻ gãy lập luận của em cả, tại trước khi bước vào cuộc tranh luận em đều chuẩn bị cho mình nền tảng tư duy và lý luận cực sắc :D Hi hi, khoe với chị là em có đến 5 giải thưởng về cuộc thi viết văn, 3 giải ba và 1 giải nhất của trường ĐH Kinh tế, 1 giải ba của Tỉnh. Em có scan trong hồ sơ gửi BIDV mà. :D

Em cũng muốn thể hiện, làm chao đảo Hội đồng của BIDV nên đang hy vọng đậu vào vòng phỏng vấnn đây :D
Anh k34 đang thi đợt 2012 đang làm cho bidv đây. Làm việc ở bidv không như mơ đâu em. o_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên