BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mọi người cho em hỏi ngu tí là chi nhánh Tràng An của BIDV là ở đâu vậy ạ ?

Mọi người cho em hỏi ngu tí là chi nhánh Tràng An của BIDV là ở đâu vậy ạ ?

Chi nhánh Tràng An theo google bảo thì ở đây bạn ạ:
11 Cửa Bắc, P. Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

theo t thì
5. a, Tăng Nguyên giá TSCĐ
-> t nghĩ 7/15 là sửa chữa lớn -> Chi phí ps phải phân bổ dần, ko thể làm tăng nguyên CF phát sinh trong kì được.
7. t thấy a,d đều là TS có hok biết chọn cái nào.
b,c là TS Nợ chứ ko phải TS có bạn ạ.
10. a. ghi sổ kép cho tk nội bảng, ghi sổ đơn cho tk ngoại bảng
Ghi sổ kép là một phương pháp kế toán dùng để ghi nhận một nghiệp vụ kinh tế phát sinh, phát sinh vào ít nhất 2 tài khoản có liên quan, một tài khoản ghi vào bên Nợ, một tài khoản khác ghi vào bên Có.

mọi người ơi liệu trong bài thi có phần kiến thức chung và IQ k nhỉ bởi vì đợt này họ bỏ qua phần thi nhanh ý

mình đăng ký chi nhánh Hải Dương lại pass sang Bắc Hải Dương. Nản Vãi. Bắc Hải Dương cách nhà 30km. ức. Mai phải gọi kiến nghị lại.

xem cái địa điểm thi mà chẳng hiểu ^^. Mình đăng ký chi nhánh sở giao dịch 2, tỷ lệ 6/40

mọi người ơi em tốt nghiệp rồi

Mới có kết quả xét tốt nghiệp hôm nay

Em đã là tân cử nhân rồi ạ, em đã chính thức thất học rồi ạ
điểm của em trên 8 chấm nhé, Tài chính doanh nghiệp quá giỏi :D
Đây là kết quả xét tốt nghiệp trường em- trường ĐH Kinh tế TP Hồ Chí Minh niên khóa 2010-2014, kết quả rất là hay
http://forum.ueh.edu.vn/baiviet/878...-nghiep-dot-1-k36-ueh.ueh?p=110681#post110681
@Tran Hjeu ơi, K36 trường mình giỏi quá anh ơi
ui, năm nào khoa mình cũng có 1 người 9 phẩy nhỉ, klq nhưng hồi đó anh đứng top 12 khoa. Kì này chi nhánh Nam Đồng Nai 1 chọi 10, hồi hộp quá.

Mình đăng ký Tp HCM sao lại bị đẩy qua Tân BÌnh thế này @@ có bạn nào làm ở CN Tân Bình hok, mình muốn hỏi môi trường làm việc ở đây và xếp hạng của Tân Bình trên toàn chi nhánh :D hi hi

Chi nhánh Tân Bình là 1 trong 9 chi nhánh được thành lập cuối năm 2013 đầu năm 2014. Mình có quen một số anh chị bên ấy, rất dễ thương. Thành tích của chi nhánh Tân Bình qua 2 quý rất ổn đấy bạn.

Đi làm 2 năm rồi, động lại kiến thức thấy cái gì cũng quen quen mà chả nhớ @@@, phải bắt đầu từ đâu đây :(( có bạn nào thi Chuyên viên QHKH chia sẻ nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên