BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

anh cocghe266 ơi. em đăng kí dự tuyển vào vị trí kế toán nhưng Sao vào trang tuyển dụng của ngân hàng thì chỉ thấy còn 1 chỉ tiêu ở NAm Bình Dương nhỉ. Nhìn vào bảng tuyển dụng ở đây thì Hà Nội chi nhánh Hồng Hà có 2 chỉ tiêu mà. Với cả lúc tạo hồ sơ thì mình chọn chi nhánh dự tuyển ở đâu ạ. một hồ sơ chỉ được đăng kí 1 vị trí ở 1 đơn vị mà lại không thấy chọn đơn vị
Em ơi 1 vị trí là CV kế toán, 1 vị trí là NV kế toán mà em, bảng ở topic này cũng giống với thông báo trên web đấy:). Vị trí NV Kế toán chỉ có CN Nam Bình Dương tuyển thôi. CV Kế toán thì có 6 CN tuyển.

Vâng nhưng em vẫn chưa kết nạp mà mới chỉ học xong cảm tình Đảng và có giấy chứng nhận hoàn thành thôi anh ạ, thế nên em mới lăn tăn :(
Em cứ gửi kèm cũng được, coi như 1 sự ghi nhận về những hoạt động tích cực trong thời gian học đại học & được tín nhiệm.

anh @coc-ghe ơi, chỗ tạo hồ sơ có cả phần upload ảnh toàn thân là như thế nào ạ :((
Upload ảnh bikini đi em, biết đâu anh nhân sự check hồ sơ lại ưu ái cho pass luôn vòng hồ sơ:D.

P/s: Just kidding:D. Upload ảnh kỷ yếu hoặc ảnh tốt nghiệp ý em. Ảnh mặc áo dài hoặc áo cử nhân là đẹp nhất rồi:)

các bạn ơi cho mình hỏi: mình là sinh viên năm cuối vẫn còn học nên chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì có được nộp hô sơ không. thanks các bạn!
Nộp được nhé em. Câu này có mấy bạn hỏi & anh trả lời mấy lần rồi mờ, chịu khó lội page ể tham khảo thêm thông tin đi em:-"

Hichic.mình k có bằng tiếng anh hay tin học thì apply liệu xo truọt k nhỉ??:(

Vâng nhưng em vẫn chưa kết nạp mà mới chỉ học xong cảm tình Đảng và có giấy chứng nhận hoàn thành thôi anh ạ, thế nên em mới lăn tăn :(

:D Nộp được cái gì cứ nộp thui, bi h nộp online rùi thì ngon, đỡ phải bọn chen :D chứ nhớ hồi trước các bạn chen nhau ác liệt :)

các bạn cho mình hỏi là cách để đổi từ thang điểm 4 sang thang điểm 10 với. điểm tối đa trong thang điểm của thí sinh là sao nhỉ? cám ơn cả nhà

ban nghe may dua lam trong do la lam chi nhanh nao vay? doc qua da thay cac cocc deu co thuc luc ca! minh noi thuc ke ca cocc hoc dan lap van vao dc nhu thuong! hoc dan lap chua chac da dot hon cac ban dau, ben canh do ho con dc nguoi nha chi bao tan tinh thi nghiep vu chua chac da kem! noi thuc ngan hang la nghe chu yeu lam lai quy trinh da co san nen cham chi la dc! nhieu nguoi hoc tai thi phan nua chu khong phai cu ai hoc dan lap la dot
cmt của bạn chả mấy liên quan tới cmt chung cả..tụi t chỉ đang tính xem là nên nộp ở đâu thôi mà..bạn nói học tài thi phận cũng đúng..nhưng theo t nghĩ vào thời khắc then chốt mà k chứng minh được j thì bề ngoài cũng như kẻ bình thường thôi..bạn bảo dân lập chưa chắc dốt bằng tụi t thì t cũng có thể nói là du học nước ngoài chả là cái đinh j chứ đừng nói tới ngoại thương..ok..mình k muốn gây war..chỉ là tụi t chắc là sẽ k vào nơi như thế đâu..cám ơn c :D

Không liên quan nhưng mình thắc mắc anh @cocghe266 là ai thế? Sao nhiệt tình vậy nhỉ? Nhảy hết page trả lời các bạn dù câu hỏi đó lặp lại không biết bao nhiêu lần. Các bạn quan tâm nộp thế nào, ra sao thì chịu khó đọc kỹ và hết chứ. Xin cảm ơn!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên