BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cảm ơn bạn nhìu nhé :)
vay là như mình ko tích cái nào hết lun hả ban ? vì mình ko phai sv mới tốt nghiệp, cũng ko phải làm trong NH , ma co kinh nghiem lam cac cong ty ngoai thôi. vay là mình cứ ghi bình thường và ko tích vào 1 cái nào hết pk bạn ?

Cái điều kiện này ở đâu ra mà khiếp thế bạn?:rolleyes:. Cái bằng XS chỉ là đối tượng được ưu tiên thôi. Chứ yêu cầu bằng XS thì được mấy hồ sơ:D

Bằng XS là điều kiện ưu tiên xét tuyển chứ không phải điều kiện cần nhé, không bít có bạn nào giải thích chưa nên mình giải thích thêm về cái đoạn bằng XS nó các bạn hiểu thêm:

- Hai năm trước là năm 2012 (năm ngoái không có) thì xét tuyển bằng XS này để được tuyển thẳng, không phải thi nghiệp vụ như bình thường mà phỏng vấn trực tiếp bởi ban TGĐ của BIDV, tổng cộng có 16-18 người gì đó và hình như chỉ có 1 e bị loại hay e í xin về CN ngay từ đầu thì không rõ (chắc kĩ năng mềm kém quá), những bạn này ở HO vài tháng và sau đó phân đi CN hoặc ở lại HO;
- Điều kiện của 2 năm trước không rõ ntn nhưng mình thấy những trường hợp bằng XS của HVNH và bằng Giỏi + Đảng viên của KTQD là được tuyển thẳng kiểu này (trường khác thì không rõ do phần lớn đến từ 2 trường này)
- Đợt đó thấy vợ miềng kể có nhiều bạn có bằng XS nhưng không kịp nộp hồ sơ do đến muộn nên tiếc hùi hụi (lúc đầu là thời gian nộp 2 ngày gì đó nhưng sau đông quá nên chỉ nhận những người đến ngay đầu buổi sáng thì phải :D)

Giải thích sơ sơ thế cho các bạn hiểu, còn năm nay bằng XS không bít có được tuyển thẳng hay chỉ được cộng điểm khi thi thì không rõ, cơ mà khuyên các bạn bằng XS của các trường muốn vào BIDV thì đến nộp sớm vào nhé :)

Nếu đã tức anh ách vậy rồi anh đừng làm cho BIDV nữa, chuyển qua ngân hàng có ưu tiên UEL đi ạ ^^ như vậy anh sẽ co cơ hội hơn. Dù em không rõ BIDV có bị gì không nhưng em cũng đang là UEL và vẫn bám theo BIDV

Những trường có danh sách đó là trường được ưu tiên nếu có bằng XS thui, các trường khác vẫn thi bình thường mà

Mục 7 BIDV up file CV, bảng điểm ... mà ko có định dạnh cho file ảnh. thế insert vào word rồi gửi hay sao hở mọi người

mọi người cho mình hỏi với. nếu bảng điểm chỉ có thag 4 mà k có thang 10 thì có cần chuyển đổi điểm không. Nếu chuyển đổi điểm thì mình vào đâu nhỉ?

Các bạn cho mình hỏi là tạo hồ sơ xong rồi thì đợi đến lịch nộp hồ sơ online kiểu gì nữa vậy. Mình nộp lần đầu mong các bạn chỉ bảo tận tình

minh nghe may dua lam trong do noi tuyen 4 ma co 3 chan COCC mat rui.mot nguoi di nuoc ngoai, nguoi thi hoc ngoai thuong, nguoi thi chuyen chi nhanh....chac kho lot qua khe ho lam.. day la thong tin gan nhu chinh xac do huuhu
ban nghe may dua lam trong do la lam chi nhanh nao vay? doc qua da thay cac cocc deu co thuc luc ca! minh noi thuc ke ca cocc hoc dan lap van vao dc nhu thuong! hoc dan lap chua chac da dot hon cac ban dau, ben canh do ho con dc nguoi nha chi bao tan tinh thi nghiep vu chua chac da kem! noi thuc ngan hang la nghe chu yeu lam lai quy trinh da co san nen cham chi la dc! nhieu nguoi hoc tai thi phan nua chu khong phai cu ai hoc dan lap la dot

Bằng XS là điều kiện ưu tiên xét tuyển chứ không phải điều kiện cần nhé, không bít có bạn nào giải thích chưa nên mình giải thích thêm về cái đoạn bằng XS nó các bạn hiểu thêm:

- Hai năm trước là năm 2012 (năm ngoái không có) thì xét tuyển bằng XS này để được tuyển thẳng, không phải thi nghiệp vụ như bình thường mà phỏng vấn trực tiếp bởi ban TGĐ của BIDV, tổng cộng có 16-18 người gì đó và hình như chỉ có 1 e bị loại hay e í xin về CN ngay từ đầu thì không rõ (chắc kĩ năng mềm kém quá), những bạn này ở HO vài tháng và sau đó phân đi CN hoặc ở lại HO;
- Điều kiện của 2 năm trước không rõ ntn nhưng mình thấy những trường hợp bằng XS của HVNH và bằng Giỏi + Đảng viên của KTQD là được tuyển thẳng kiểu này (trường khác thì không rõ do phần lớn đến từ 2 trường này)
- Đợt đó thấy vợ miềng kể có nhiều bạn có bằng XS nhưng không kịp nộp hồ sơ do đến muộn nên tiếc hùi hụi (lúc đầu là thời gian nộp 2 ngày gì đó nhưng sau đông quá nên chỉ nhận những người đến ngay đầu buổi sáng thì phải :D)

Giải thích sơ sơ thế cho các bạn hiểu, còn năm nay bằng XS không bít có được tuyển thẳng hay chỉ được cộng điểm khi thi thì không rõ, cơ mà khuyên các bạn bằng XS của các trường muốn vào BIDV thì đến nộp sớm vào nhé :)

Những trường có danh sách đó là trường được ưu tiên nếu có bằng XS thui, các trường khác vẫn thi bình thường mà

Từ năm ngoái nộp online rồi mà anh :).
Cho em hỏi là Đảng viên cũng được ưu tiên hơn tí ạ? thế em có nên scan cái giấy cảm tình Đảng vào ko nhỉ :rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên