BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Các bác ơi, cái file upload của em nó nặng hơn 3Mb. Làm sao để up file lên được đây ạ? Trong file đấy em cũng chỉ up bảng điểm, bằng với chứng chỉ thôi ạ.

Các bác ơi, cái file upload của em nó nặng hơn 3Mb. Làm sao để up file lên được đây ạ? Trong file đấy em cũng chỉ up bảng điểm, bằng với chứng chỉ thôi ạ.
bạn nén lại chưa..nén rồi mà vẫn cao thế thì lên mạng tải phần mềm nén ảnh ý..giảm tới mấy chục % dung lượng liền trong khi chất lượng ảnh giảm k đáng kể :D ảnh scan nên dung lượng cao lắm :D

Mọi người ơi chứng chỉ tiếng anh loại C là của Bộ hay của Trung tâm có được không.

a ơi cho e hỏi e nộp chứng chỉ thi toiec chuẩn đầu ra do học viện tài chính cấp thay cho cái chứng chỉ tiếng anh đc ko ạ

Mấy anh big4 thì anh Vietcom là yêu cầu khắt khe nhất. Anh Agribank thì đo chiều cao & cũng kiểm tra hồ sơ khá kỹ, nhưng k loại nhiều bằng anh Vietcom. Anh Vietin thì tạo điều kiện tối đa cho ứng viên được tham gia vào vòng test, nhưng hồ sơ cũng k được thiếu & sai sót. Anh BIDV mấy năm trước thì yêu cầu khắt khe k kém anh Vietcom, nhưng năm ngoái & năm nay thì nhẹ nhàng đi nhiều rồi:). Chúc em may mắn nhé!
Thank anh Cóc nhiều ạ! May quá em vừa mới tìm lại được bằng rồi! Có một sự vui mừng không hề nhẹ a!:)

anh Cóc cho em hỏi là về việc cam kết điểm TBC tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm TBC khai báo trong hồ sơ, thì mình nên khai thấp hơn một chút để nếu lỡ điểm TBC tốt nghiệp của mình sau này có thấp hơn cũng không sao đúng ko ạ?tại bọn e còn chờ điểm luận văn nữa mới biết điểm cuối cùng nên không biết thế nào ạ

Em chọn "Tạo hồ sơ" để điền mới hoặc update những mục thông tin. Mục gì thì khi click vào nó sẽ hiện ra thôi:). Còn file scan thì có thể sử dụng file cũ nếu như các văn bằng chứng chỉ của em k có cái nào mới so với thời điểm trước đó.
Anh ơi em ko nén mà cho thành 1 file pdf có được ko ạ?
Mà em có bảng điểm tạm thời rồi thì cái cam kết gì đấy là ko cần đúng ko anh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên