BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Không thấy ghi điều kiện chứng chỉ tiếng anh nhỉ.
Em được có 5.5 ielts có đủ điều kiện tiếng anh không hả các anh chị. Hay phải kiếm cái bằng C của trung tâm...
Có điều kiện chứng chỉ tiếng Anh đó bạn, ở mục "Điều kiện, tiêu chuẩn chi tiết" đó bạn:). IELTS 5.5 là quá ngon rồi, BIDV chỉ yêu cầu IELTS 4.0 trở lên (với nhóm I) & 3.5 trở lên (với nhóm II) thôi:D

Anh Cóc ơi, cho em hỏi với ạ. Bản cam kết điểm TBC tốt nghiệp không thấp hơn điểm TBC đã khai báo trong hồ sơ dự tuyển là mình tự làm không thôi hay cần xác nhận của trường hả anh?
Uh, cái này em tự làm, không phải xin xác nhận của trường, nhưng lưu ý khi scan ra phải có ngày tháng năm & chữ ký để đảm bảo tính pháp lý của cam kết. Đây là cam kết giữa em & BIDV, nếu sau khi trúng tuyển em vi phạm cam kết (tức điểm tốt nghiệp sau này thấp hơn cam kết) thì kết quả của em sẽ bị hủy.

cho mình hỏi cái chuyên viên giao dịch viên với nhân viên giao dịch viên là khác nhau như thế nào ạ ?

Hix ĐH Kinh tế - Luật ĐH Quốc Gia tp.HCM được thế mà BIDV không xếp vô danh sách các trường được ưu tiên! Chán thế! Từ mặt BIDV từ đây!

anh Cóc ơi cho em hoi vs, chuc danh Nhan vien vs Chuyen vien thi khac nhau nhu nao ak? ví dụ như Nhan vien gdv vs Chuyen vien GDV i? neu tot nghiep gan 1 nam roi va da co kinh nghiem di lam thi nen apply vi tri Nhan vien hay Chuyen vien ak?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back
Bên trên