BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Cuối cùng cũng có danh sách gần như đầy đủ rồi.
Chi nhánh mình ứng tuyển chọi cũng 1:12 hjx

chắc cái này do thêm đk điểm tb nữa rồi..mình rớt mà cũng ngớ người =)) cũng chắc chắn lắm thế mà rớt :(( cố lên các tình yêu khác nhé..em mà có IELTS cao như mấy bác ở đây có mời em cũng k làm NH..làm cái khác hay hơn =)) ai dè rớt vẫn hoàn rớt =)) haizz :D

Cho mình hỏi 1 chút với: ở trên có các bạn bảo là bằng xuất xắc thì được miễn thi, bằng tốt nghiệp mình ghi loại giỏi nhưng được giấy khen hiệu trưởng là sinh viên xuất sắc toàn khóa học của trường thì không biết được miễn thi không?

giỏi thế thì đi thi đi bạn, cần chi xin miễn, khi vào pv rùi khoe sau. bây giờ thi cho biết mình giỏi toàn diện

ps: nói cậu đừng buồn nha. học liên thông, điểm tb ko cao (>7.5), thi nhanh trung bình thì toạch là cái chắc. bidv nhiều cao thủ dự vào lắm bạn ạ.
thank vì bạn trl giúp mình
mà vòng thi nhanh bạn thấy làm tôt ko
mình học liên thông đại học thui nhưng trường dhnh thi chi nhánh tỉnh nhà
và qt là điểm chưa tới 7.0 và thi nhanh bình thg

Đang hóng danh sách CV QHKH tại hcm coi chi nhánh mình nhiều cao thủ không. Các bạn bàn tán xôm tụ quá

hú hồn, mình dc gửi mail oy, chi nhánh Đồng Nai CV QHKH, luk lam bài thi nhanh mình còn dọc kịp câu hỏi, đánh lụi nhiều lắm, k đánh kịp tới 5 câu, vậy mà cũng qua, may mà mình thắp nhanh vào mồng 1, 15 nên trời phù hộ,... hohoh

mình làm giấc ngủ giấc ngon, sau đó mãi mới mở được mắt mở mail thì thấy thông báo đi thi. vào danh sách thấy được miễn thi English, ừa thì cũng có vui đôi phần :)))) chúc các chiến hữu thi tốt!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back
Bên trên