BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

MÌnh cũng mãi ko nộp được. Thấy nbaos là Máy chủ bị khởi tạo lại. Làm sao bây giờ ??? :(

Mẫu cam kết cho các bác nào cần nhé :D

CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
---------------------------------

BẢN CAM KẾT
V/v thiếu bằng tốt nghiệp

Kính gửi: Hội đồng tuyển dụng Ngân Hàng Đầu Tư & Phát Triển Việt Nam -Chi nhánh …
Tên tôi là: … Ngày sinh:
Là sinh viên trường ...
Tôi đã hoàn thành chương trình học, đã bảo vệ tốt nghiệp và đang chờ cấp bằng tốt nghiệp. Được biết Ngân Hàng Đầu Tư & Phát Triển Việt Nam- Chi nhánh … tổ chức tuyển dụng lao động, tôi đề nghị Hội đồng tuyển dụng ... cho phép tôi được nộp hồ sơ dự tuyển và tham dự thi tuyển vị trí: Chuyên viên Quan hệ khách hàng.

Tôi xin hứa chấp hành nội quy thi do Hội đồng thi tuyển đề ra và cam kết đảm bảo điểm trung bình chung toàn khóa học từ 6,5 trở lên hoặc 2,50 trở lên (đối với hình thức học theo hệ thống tín chỉ), đồng thời sẽ nộp bằng tốt nghiệp trước khi được Chi nhánh …. ký hợp đồng lao động thử việc. Trường hợp tôi trúng tuyển nhưng vì một lý do nào đó, tôi không xuất trình được bằng tốt nghiệp thì tôi chấp nhận không được tuyển dụng vào làm việc tại đơn vị.

Hà Nội, ngày 20 tháng 6 năm 2013
Người viết cam kết
(Ký và ghi rõ họ, tên)
thế mình học theo tín chỉ điểm tb đạt trên 6,5 nhưng điểm theo hệ tín chỉ lại dưới 2,5 thì có đạt yêu cầu ko bạn

thế mình học theo tín chỉ điểm tb đạt trên 6,5 nhưng điểm theo hệ tín chỉ lại dưới 2,5 thì có đạt yêu cầu ko bạn
Hôm tớ thấy có đứa bạn lên hỏi trên Nhân Sự Hội Sở thì nhắc đến cái đó không thấy họ nói gì (chắc chưa nghĩ ra tình huống đấy)
Thế nên là cứ nộp đi bạn ạ, chỗ cam kết mình ghi mỗi trên 6.5 thôi chắc là ok :D

nộp đc rồi nhưng vẫn thấy lo quá :( ko bít hồ sơ đã đủ tiêu chuẩn chưa :( làm sao mà xem lại đc hồ sơ mình đã nộp xong nhỉ? vào chỉ thấy lịch sử đã nộp thôi

Các bạn ơi mình hok có thời gian lội page. Cho mình hỏi scan file ảnh là scan bản photo không cần công chứng hay scan bản gốc lun vậy? Và nếu không scan thì mình chụp lại bắng máy ảnh có được không? Thank moi nguoi.

Ko cần scan đâu, cứ đính kèm file ảnh (jpeg, png...) là đc. Ra quán chụp ảnh thẻ bảo ngta copy cho cái file

các bạn cho mình hỏi : mình chỉ đăng ảnh thẻ thôi, ko cần đăng ảnh chụp toàn thân có được ko? hay là fai bắt buộc đằng cả 2 loại ảnh??? Thak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,824
Thành viên mới nhất
linkvaokv999
Back
Bên trên