BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bạn ơi Cho hỏi với. Mình chọn thi Địa điểm 1: Nam Sài Gòn, Địa Điểm 2: Gia Lai------> Sao trong phần lịch sử hồ sơ thì Gia Lai nằm ở trên>\???>

Khi mình upload file scan làm sao để biết nó đã upload xong? chọn file upload xong nó im re?

mọi người ơi. Cho t hỏi là khi xem phần lịch sử sau khi nộp hồ sơ thì nó chỉ có đến phần lời giới thiệu. liệu file đính kèm của t đã được gửi đi chưa nhỉ? mọi người có như vậy ko?

Hệ thống chỉ nhận hồ sơ khi đã có file upload. Do đó, nếu đã thấy gửi được thì là hệ thống đã nhận file.

Các bạn ơi Cho hỏi với. Mình chọn thi Địa điểm 1: Nam Sài Gòn, Địa Điểm 2: Gia Lai------> Sao trong phần lịch sử hồ sơ thì Gia Lai nằm ở trên>\???>

ơ, bạn này giống tớ :)). thế là do hệ thống cài đặt thế rồi. khỏi lo thôi :))

- - - Updated - - -

Trong Thư giời thiệu, nên Kính gửi Giám đốc của Chi nhánh mình muốn ứng tuyển hay là Giám đốc của BIDV vậy mọi người?

tớ viết kính gửi: Hội đồng tuyển dụng của BIDV :))

Nghe nói BIDV tầm 2, 3 năm là lại thi kiểm tra một lần hả mọi người?

CÁC BẠN NỘP HỒ SƠ LƯU Ý:

1. Các loại bằng cấp đính kèm thì scan photo hay gốc, để file rar, pdf hay cho tất cả vào word, hay chụp ảnh điện thoại hoặc chụp ảnh màn hình đều CHẤP NHẬN. Chỉ yêu cầu: thông tin đầy đủ, nhìn rõ, trung thực. Các file này chỉ để lọc hồ sơ và đối chiếu hồ sơ gốc nếu được tuyển. Cho nên không quan trọng là màu, photo, gốc hay công chứng ...
2. Các bạn sau khi nộp hồ sơ nên kiểm tra lại mục : DANH SÁCH CÁC VIỆC ĐÃ NỘP. Nhiều bạn tưởng tạo hồ sơ là xong nên hệ thống chưa nhận được hồ sơ của bạn.
3. Với các bạn sai thông tin cá nhân, đầu tiên các bạn xóa hết hồ sơ của mình trong phần quản lý hồ sơ (với hồ sơ đã nộp thì phải rút hồ sơ), sau đó mới vào phần Sửa thông tin cá nhân, cập nhật sau đó tạo hồ sơ vào nộp.
4. Về điểm tốt nghiệp, các bạn chuyển hết điểm về hệ điểm 10. Vì BIDV sẽ lọc những ai trên 6.5, do đó bạn khai được 3 hệ tín chỉ thì vẫn bị loại, do hệ thống không tự nhận diện hệ tín chỉ.

Phù cảm ơn bạn nhiều lắm, may mà ngồi lội page. :D

THÔNG TIN HỒ SƠ NÊN KHAI ĐẦY ĐỦ, KỂ CẢ BẰNG KHEN CÁC HOẠT ĐỘNG PHONG TRÀO

BIDV sẽ xét đến như một tiêu chí ưu tiên khi so sánh với các ứng viên khác. Lần này do hệ thống CNTT của Hội sở tự động sàng lọc hồ sơ nên các Chi nhánh địa phuơng không can thiệp được vào như mọi năm.

Cơ hội các bạn vào được BIDV là bình đẳng ;) Goodluck ^.^

Thư giới thiệu phải là thư tự giới thiệu ko moi người? có cần ghi không mọi người?

Ủa sao mìnhko thấy chỗ địa điểm 1, địa điểm 2 chỗ nào vậy ta????? Có mục địa điểm làm việc thôi ma ><

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên