BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Tưởng out rồi cơ, thấy mọi người được gọi điện dự là mai mà ko có thông tin gì thì tạch, rửa bát xong mở máy thì đã có mail zzzzzzzzzeeeeeeeeeeeee ^^. Cảm ơn anh chị bên nhân sự 6h30 mà vẫn gửi mail cho em, chứ đợi sang ngày mai cũng đau tim lắm

BIDV làm đau tim chết được, hix, Bạc Liêu có mail rùi nhe các bạn, dù chưa thấy điên thoại...

H này mà k nhận đc Mail, hay đt j đó La tạch phải k mn!?
Mình hỏi chi nhánh Phú Thọ thì thấy bảo điểm chưa về chi nhánh!!
Mà cứ ai đỗ chắc cũng nhận đc Mail của hội sở rùi nhỉ!? Tạch hẳn rùi!! Hu hu :((((

Thời gian phỏng vấn: Ứng viên xem chi tiết lịch phỏng vấn đối với từng chi nhánh tại phần Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn.

Giờ phỏng vấn cụ thể: Chúng tôi sẽ thông báo trực tiếp bằng điện thoại tới ứng viên. Trong trường hợp thí sinh không nhận được điện thoại thông báo, thí sinh có thể gọi điện đến số điện thoại hỗ trợ tại phần Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn để được xử lý kịp thời.

Địa điểm: tại Trụ sở chi nhánh trúng tuyển vòng phỏng vấn (Ứng viên xem chi tiết địa chỉ chi nhánh tại phần Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn).

Kết quả điểm thi vòng II: Được niêm yết chi tiết tại trụ sở của Chi nhánh ứng viên trúng tuyển.

Ghi chú: Phần thông tin đăng tải tại mục Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn sẽ được đăng tải trong sáng ngày 31/07/2013.

có bạn nào đc miễn thi mà có mail thông báo chưa???? bạn t thi có mail thông báo r mà t chưa có gì :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên