Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

Sao ở đây thì thông tin tuyển dụng chấp nhận bằng kế toán - kiểm toán, còn chi nhánh exim Tây Đô chỉ đề cập đến 3 chuyên ngành: Tài chính – Tín dụng, Tài chính – Ngân hàng, Quản trị kinh doanh. Mình bằng Kiểm toán nộp vào có cơ hội không? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
em ứng tuyển tại Cần Thơ nhưng không thấy CN Cần Thơ trong danh sách nhận hồ sơ. Vậy em phải nộp ở đâu giờ?

Mình không tốt nghiệp các trường đại học exim quy định thì có được nộp không anh @cocghe266
Em cu nop di. Mot vài Người bạn Của chi cũng ko tot nghiệp may truong nay cung dc gọi. EIB thích ung viên nop ho so som, nen e tranh thu nop hso cag som cag tot. De thi EIB thuoc dạng khá khó so voi các ngan hàng khác.

Em cu nop di. Mot vài Người bạn Của chi cũng ko tot nghiệp may truong nay cung dc gọi. EIB thích ung viên nop ho so som, nen e tranh thu nop hso cag som cag tot. De thi EIB thuoc dạng khá khó so voi các ngan hàng khác.
Dạ. Trên website của exim e thấy có phần nộp trực tuyến. Mình nộp trực tuyến đc k chị. Hay phải nộp trực tiếp? :)

Dạ. Trên website của exim e thấy có phần nộp trực tuyến. Mình nộp trực tuyến đc k chị. Hay phải nộp trực tiếp? :)
Nộp hồ sơ trực tuyến ở exim thì xác định là đợi đến mùa quýt b ạ. Trừ ngân hàng nào ghi rõ là khuyến khích nộp hồ sơ online/email (bổ sung hồ sơ đầy đủ sau khi trúng tuyển) hoặc không ghi thêm gì ngoài email của bộ phận tuyển dụng thì chỉ có cách nộp trực tuyến thôi. Tốt nhất b nên chuẩn bị đầy đủ hồ sơ theo yêu cầu và nộp trực tiếp (trước Tết âm Lịch là tốt nhất :D ). Yêu cầu về hồ sơ của EIB chặt chẽ khá giống big4 nên b cần chuẩn bị kỹ chút. Chuyện không đúng trường thì mình đã chứng kiến nhiều ứng viên bị từ chối vì không đúng trường khi nộp hs vào EIB rồi nhưng tùy chi nhánh và tùy người nhận hs của b thôi, b vẫn hoàn toàn có cơ hội. Chúc b may mắn !

mọi người ơi! cho em hỏi: trong bản thông tin ứng tuyển có mục mức lương đề nghi, em đăng ký ở khu vực HCM thì nên ghi bao nhiêu cho hợp lý ạ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên