Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng 550 CV Tư vấn Khách hàng Cá nhân trên toàn quốc [30.03.2014]

lương thưởng ở đây tầm bao nhiêu, có ai biết ko ak

Rất tốt cho các em mới ra trường muốn lấy kinh nghiệm đấy, tháng trước họp với giám đốc trung tâm bán lẻ ảnh đã nói vụ này rồi, sẽ tuyển thêm khoảng 700 nhân viên. 550 này thuộc dạng Cộng tác viên sẽ được đào tạo cơ bản về các sản phẩm nghiệp vụ ngân hàng bán lẻ. Nhiệm vụ chính là tìm kiếm khách hàng, cứ có nhu cầu là đem về không phải thẩm định gì cả. Nếu làm tốt sẽ được lên nhân viên chính thức không chừng :)

em đang sinh viên năm 3 HVNH học mất nửa ngày rồi, có thể đi làm thêm việc này ko ? các anh chị cho em ý kiến với.

em đang sinh viên năm 3 HVNH học mất nửa ngày rồi, có thể đi làm thêm việc này ko ? các anh chị cho em ý kiến với.
Làm CTV rất mất time vì em phải đi tìm KH liên tục. Nếu đã học nửa ngày rồi thì thôi, đi làm gì nữa. Tích lũy kinh nghiệm là tốt, nhưng việc học bây giờ vẫn là ưu tiên số 1 nhé!.
Thân,

Rất tốt cho các em mới ra trường muốn lấy kinh nghiệm đấy, tháng trước họp với giám đốc trung tâm bán lẻ ảnh đã nói vụ này rồi, sẽ tuyển thêm khoảng 700 nhân viên. 550 này thuộc dạng Cộng tác viên sẽ được đào tạo cơ bản về các sản phẩm nghiệp vụ ngân hàng bán lẻ. Nhiệm vụ chính là tìm kiếm khách hàng, cứ có nhu cầu là đem về không phải thẩm định gì cả. Nếu làm tốt sẽ được lên nhân viên chính thức không chừng :)
Anh ơi cho em hỏi thí thế Ngân Hàng có tuyển sinh viên năm cuối không ? em xin chân thành cảm ơn

cocghe ơi cho mình cái link của ngân hàng được không? mình vào trang tuyển dụng của eximbank không thấy có thông tin gì về đợt tuyển này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên