Có ai test ở Đà Nẵng 14/11 vừa rồi đc gọi đi pv chưa ạ. Năm ni pvan có khác mọi năm k mọi người. Run quá thứ 3 lên thớt rồi

Các bạn đã phỏng vấn chưa ạ, xin chia sẻ kinh nghiệm với các bạn là phỏng vấn chứ ko phải thi vấn đáp, ko quá quan trọng đúng sai, ngta quan tâm thái độ, ứng xử, sự tự tin của bạn.
Nhớ cho mình nguyên tắc này nữa.
1. Ngồi 1/2 ghế, hóp bụng, thẳng lưng, tay để trên bàn thoải mái để có dáng ngồi đẹp nhất nhé.
2. Ko chém quá đà, biết thì nói, ko biết thì xin thêm thời gian để học hỏi. Nói dối ko phải là cách ứng xử hay.
3. Dù bị vặn vẹo, hỏi dồn, hỏi truy... Cũng bình tĩnh trả lời đến cùng, họ hỏi nhiều ko có nghĩa là bạn sai, mà họ chỉ muốn quan sát phản ứng của bạn khi bạn khó xử.
Cac chi nhánh mới chỉ lấy khoảng 20 người, phòng giao dịch khoảng 5-7 người, Mb là một trong số ít các ngân hàng khá công bằng trong việc tuyển dụng, nên nếu các bạn ko có kết quả tốt thì đừng suy nghĩ tiêu cực nha.
Thành công nha các banker.
bạn nói chuẩn quá.t thấy MB việc thi cử hay pv kết quả rất công bằng luôn:D:D:D:D:D

Mình phỏng vấn lúc 8h, vào top đầu tiên. Mà sao thấy hội đồng hỏi ít lắm. Hay đây chỉ là vòng sơ tuyển, có phải thi viết nữa k ta? nghe bảo 1 tuần mới có kết quả
bạn ơi cho mình hỏi đi pv bạn mang theo giấy tờ j v bạn, có mang theo hợp đồng lao động j ko bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên