Bạn bị hỏi gì vậy chia sẽ với mình đc ko!
Mình cũng sắp phỏng vấn ở Mb khánh hòa
Mình cũng vậy nè, bạn vị trí gì thế? Tớ GDV, ko bit lấy mấy người, nhiều thì chắc khoảng 2 ng thôi, mà pv 20 ng cộng 6 ng có kn, vãi cả mồ hôi hột! :(

gioi thieu ve ban than
chu yeu là xoáy vào CV cua mình
hoi ve cv cũ, và dinh huong nghe nghep 3 năm tới
cách quản lý khach hang
xoay vao bang bao cao tai chinh ( diem khac nhau giua TMDV va dn xay lap)
neu giao chi tieu hang thang 5ty cho vay, 5 ty huy dong va 10KHDN thi lap ke hoach phat trien nhu the nao
3 diem manh cua MB hon cac ngan hang khac
và cuoi cung la trong thoi diem kho khan thi hay nhan dinh nhung nganh hang nao phat trien tôt

Các bạn thi GDV có kinh nghiệm gì chia se cho mình với. 28 này mình pv rồi mà chưa định hình được gì hết à. :)

đọc trên đây thấy các bạn toàn được hỏi về khả năng ứng xử, còn mình bị chém toàn nghiệp vụ, sản phẩm của MB, lại còn hỏi "em biết nhậu không? nhậu được mấy chai?"....ná thở, bị xoáy 35 phút. PV xong xác định luôn.

đọc trên đây thấy các bạn toàn được hỏi về khả năng ứng xử, còn mình bị chém toàn nghiệp vụ, sản phẩm của MB, lại còn hỏi "em biết nhậu không? nhậu được mấy chai?"....ná thở, bị xoáy 35 phút. PV xong xác định luôn.

35p+ hỏi biết nhậu không khả năng bạn đậu cao rồi. Xin chúc mừng vì có hy vọng!

chắc không đâu bạn, toàn bắt chẹt mình là nữ nên không phù hợp với QHKH, rồi bảo đi làm về còn phải đi tiếp khách này nọ nữa =.= cứ mang ra hù dọa hết cỡ. Mấy câu nghiệp vụ thì TL tới đâu lại bị vặn tiếp tới khi nói hết được thì kêu "thôi e về nhà xem lại vấn đề này đi"...hội đồng mình 2 nam ở đây, 2 nam bên đầu cầu TP. HCM nữa @@

hic.... ngày mai em cũng lên thớt :(
lên đây thấy các bác than dữ quá làm em cũng hồi hộp ghê !___!
pv về mà còn nhớ được câu nào thì em sẽ khai báo v các bác :D
có ace nào ở HCM pv vị trí KHCN hôm nay rồi ko vậy? cho em xin tí cảm nhận về hội đồng pv :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,844
Thành viên mới nhất
Creasions
Back
Bên trên