BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Từng ngày chờ đợi. Mỗi sáng thức dậy, mở mắt ra là thấy mình sắp ' đến ngày phán xét''. Cảm giác đợi chờ trong vô vọng, mà vẫn đợi vì một niềm tin mong manh. kết quả có lẽ không đáng sợ bằng thời gian ngồi đợi nó, khi không biết một chút tin tức nào.
Việc duy nhất tâm trí có thể làm là đợi chờ và cầu nguyện !!!
:D Làm gì mà bác căng thẳng thế. Làm việc khác đê, đừng để tâm đến nó làm gì. Đỗ hay trượt thì người ta cũng quyết định rồi... Mình lo lắng làm gì cho mất công với cả héo mòn cả cảm xúc hả bác? :D
Theo em là bác cứ kiếm gì đó chơi đi hoặc rủ bạn bè tụ tập cho khuây khỏa chứ ngồi hóng mãi thì héo lắm

:D Làm gì mà bác căng thẳng thế. Làm việc khác đê, đừng để tâm đến nó làm gì. Đỗ hay trượt thì người ta cũng quyết định rồi... Mình lo lắng làm gì cho mất công với cả héo mòn cả cảm xúc hả bác? :D
Theo em là bác cứ kiếm gì đó chơi đi hoặc rủ bạn bè tụ tập cho khuây khỏa chứ ngồi hóng mãi thì héo lắm
duyệt. :v

Ngày nào cũng vậy, đủ 3 lần như nói chuyện với "người tình" cuối giờ sáng , cuối giờ chiều, và trước khi đi ngủ, ko hiểu cảm giác gì luôn. Gần 3 năm chinh chiến với đất Hà Nội người thanh niên chỉ muốn làm thế nào để có thể lao đc thật nhanh về quê gần bố gần mẹ. Mỗi lần gọi về là chỉ muốn ứa nước mắt :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày nào cũng vậy. đủ 3 lần cuối giờ sáng , cuối giờ chiều, và trước khi đi ngủ. ko hiểu cảm giác gì luôn. gần 3 năm chinh chiến với đất Hà Nội người thanh niên chỉ muốn làm thế nào để có thể lao đc thật nhanh về quê gần bố gần mẹ. Mỗi lần gọi về là chỉ muốn ứa nước mắt :(
Mình bữa pv cũng xin thẳng GĐ cho về CN gần nhà mà nói đã có người giỏi r mới đau trong khi CN vừa thành lập đc 1 tháng thôi,xa nhà chán lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên