BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các bạn ơi cho mình hỏi tí: theo mô tả công việc của vị trí quản lý khách hàng bidv thì nhiệm vụ chính của vị trí này chỉ là tìm kiếm, tư vấn, và chăm sóc khách hàng. Ở bidv vị trí này ko thực hiện các nhiệm vụ như thẩm định, lập tờ trình,... đúng ko các bạn?

Bạn nào chi nhánh Ninh Bình không? Mình vừa gọi lên hỏi kết quả. Chị nsu nói "không được em nhé". Thôi xác định năm sau thi lại anh. Hu

a nhím chia sẽ hay và tận tình quá à. em đi pv hôm 11/08,về nhà tự kỉ suốt mấy ngày nay. em đi pv nhiều, nhưng ko được lanh bằng các bạn, tính em có sao nói vậy, ko thể nói khác. mấy bạn em bảo đi pv thì phải mưu mẹo hơn, chứ cứ như mày thì ko đậu chỗ nào cả. em đang suy nghĩ liệu sự thật thà của mình có tốt hay ko đây????

Có lần mình đi pvan SHB, Anh trưởng phòng bảo e đi gặp khách hàng thì có khi khách nó lừa em đấy. :D

anw, luôn là chính mình, người tốt sẽ gặp người tốt, hãy luôn tin vậy.

Mình nghĩ các bạn cũng đừng lo lắng qá. Phỏng vấn là cách giúp HDPV biết rõ hơn về con người bạn, tính cách của bạn, xem bạn có phù hợp với vị trí mà NH đang tìm kiếm hay không? Cho nên thể hiện thật 1 phần con người mình đôi khi cũng mang lại một phần tích cực nào đó. Có thể là trong quá trình pv, bản thân tự tạo áp lực qá lớn cho mình nên bạn cảm thấy pv ko được tốt, vì vậy mình thấy HDPV rất thoải mái và vui vẻ tạo những tiền đề tốt nhất cho ứng viên, giúp ứng vien gợi mở...Vì vậy mình nghĩ các bạn vào được vòng pv này cũng là một phần chiến thắng rồi, một phần thưởng cho sự bỏ công sức rèn luyện vất vả để có được kết quả như mong muốn. Nếu có ước mơ, xin đừng từ bỏ, hãy nổ lực, rồi thành công sẽ tự đến với ta. Chúc tất cả mọi người may mắn!

chào mn, mình mới pv bidv hcm xong nè, vì vòng viết mình ko cao lắm nên vòng này mình ko hy vọng cho lắm, vs mình nộp bank như nguyện vọng 2, nên mình review cho mn: vô bốc 2 câu hỏi về tại sao em chọn bidv, nêu những điều em bik về bidv.............................xong một câu tiếng anh.
mình trả lời cũng được, chém gió vĩ mô là nhiều vì hỏi thêm tình hih kinh tế hiện tại, tiếng anh mình cũng smooth, ko bik sao nữa, mà có vẻ hội đồng họ ko thik mình chả ai cười hay gì cả, chả bik họ thik hay ko nữa :(

Mình vừa gọi lại hỏi thì lại được một chị khác nói rằng điểm đã cđ gửi lên HO. Chị ấy cũng không biết rõ kết quả, còn nhiều yto để xét em có đỗ hay ko. Mình hỏi chị ấy liệu em có đỗ hay không để em con biết, chứ đợi thế này lo quá. Chị ấy nói không biết.Vậy là như nào các bạn? Các bạn giải thích hộ mình với

chào mn, mình mới pv bidv hcm xong nè, vì vòng viết mình ko cao lắm nên vòng này mình ko hy vọng cho lắm, vs mình nộp bank như nguyện vọng 2, nên mình review cho mn: vô bốc 2 câu hỏi về tại sao em chọn bidv, nêu những điều em bik về bidv.............................xong một câu tiếng anh.
mình trả lời cũng được, chém gió vĩ mô là nhiều vì hỏi thêm tình hih kinh tế hiện tại, tiếng anh mình cũng smooth, ko bik sao nữa, mà có vẻ hội đồng họ ko thik mình chả ai cười hay gì cả, chả bik họ thik hay ko nữa :(
Bạn có bốc câu hỏi là vui hơn mấy bạn không được bốc câu hỏi rồi.
Mình cũng thi cn hcm nhưng pvan ko tốt.
Bạn pvan có vĩ mô vậy là vi trí QHKH à ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên