BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mọi người cho hỏi là bắt buộc phải upload ảnh toàn thân à. mình nộp thành công hồ sơ rồi mà chưa kèm ảnh toàn thân. mong các bạn trả lời giúp mình

mọi người cho hỏi là bắt buộc phải upload ảnh toàn thân à. mình nộp thành công hồ sơ rồi mà chưa kèm ảnh toàn thân. mong các bạn trả lời giúp mình
Thấy mục ảnh toàn thân ko có dấu * nên tớ nghĩ ko sao đâu, mình cũng ko nộp, trong hồ sơ yêu cầu cũng là ảnh 4x6 mà.

Phần "
Thư giới thiệu
[TBODY] [/TBODY]
ở trong chỗ nộp đơn điền gì vậy các bạn

Thấy mục ảnh toàn thân ko có dấu * nên tớ nghĩ ko sao đâu, mình cũng ko nộp, trong hồ sơ yêu cầu cũng là ảnh 4x6 mà.
mình thì cũng nghĩ là ko sao. có bạn nào thi mấy đợt trước có nộp ảnh toàn thân ko trả lời cho bạn chắc chắn chắc với :)

các anh/chị vui lòng cho em hỏi đã ai nộp hồ sơ được chưa ạ,sao em tạo hồ sơ rồi mà không thấy có nút "nộp" ạ .hix

Có bạn nào nộp đơn mà ko nhận được mail phản hồi như mình ko???
Mình nộp rồi ko nhận được, rút ra, nộp lại mà vẫn ko nhận được mail???
Có bị sao không nhỉ????

Cho em hỏi là bằng tiếng Anh là chứng chỉ thì có bắt buộc phải ghi được bao nhiêu điểm không ạ?

STTNgày chuyển đổiTrạng thái
102/07/2015 Mới nộp
202/07/2015 Đã rút Hồ Sơ
302/07/2015 Mới nộp
402/07/2015 Đã rút Hồ Sơ
[TBODY] [/TBODY]
Các bạn ơi mình gửi hồ sơ rồi nó ghi trạng thái mới nộp nhưng sao chưa thấy có mail xác nhận nhỉ? Mặc dù mình lại rút hồ sơ để nộp lại và vẫn chưa nhận được mail. Lần đầu mình nộp có nhận được mail phản hồi nhưng do sai chút thông tin nên mình rút hồ sơ và nộp lại nhưng lần nộp lại thứ 2 thì mình k nhận được mail phản hồi. Vậy giờ mình phải làm cách nào hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên