BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mình đc gọi đt lúc 5h, sáng 28/4 nộp hso giấy đối chiếu đối vơi td nhé còn gdv thì k biết. Hso theo như trên web yêu cầu thêm cmnd và 2 hình 4x6

Mình cũng tín dụng và cũng nhận cuộc gọi nhỡ thời gian này :D. Hôm đó có phỏng vấn luôn không bạn ha ?

Có bạn nào cn Thanh Xuân được gọi hay biết thời gian nộp hs không? Mình có mấy hs đang để bản gốc ở quê tính cuối tuần về lấy mà giờ phải nộp trong tuần thì teo.
Tối qua mình gọi điện bảo mami gửi xe khách lên cho. Trưa nay ra bến xe để lấy hồ sơ thì bị Công an tóm vì ko mang giấy tờ xe. Ôi vạn sự khởi đầu nan!!!

Các anh chị ơi cho e hỏi tải mẫu ứng trên trang chủ bidv như thế nào ạ,huhu

Tối qua mình gọi điện bảo mami gửi xe khách lên cho. Trưa nay ra bến xe để lấy hồ sơ thì bị Công an tóm vì ko mang giấy tờ xe. Ôi vạn sự khởi đầu nan!!!
bạn ơi, cho mình hỏi, chi nhánh Thanh Xuân được gửi mail với gọi điện thông báo đi bổ sung rồi ah,thank bạn.

bạn ơi, cảm ơn bạn nhé, bạn cũng thi bắc hà nội à? bạn đc gọi phỏng vấn chưa thế?

hồ sơ cần gì vậy bạn? Nộp ở chi nhánh luôn à?
Chị í gọi rất vội vàng, chỉ kêu mang 3 giấy tờ bản chính và bản photo: bảng điểm ĐH, bằng tốt nghiệp ĐH với chứng chỉ Anh Văn (mình ko có chứng chỉ tin học). chị í ko nói nộp ở đâu nhưng đúng là nộp ở chi nhánh bạn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên