BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Đợt này tất cả các tỉnh miền Trung và phía Bắc sẽ thi tập trung tại HN đúng k mn? Biết đường còn đặt vé chứ =)))

Anh ơi, tiện đây anh cho em hỏi là sao topic vietin lại bị khóa thế anh, mn đang thảo luận xôm anh ơi.
Bị khóa à em?o_O Anh cũng thắc mắc là sao dạo này k thấy topic Vietin k thấy hiện lên mục "Bài viết mới". Cứ nghĩ các bạn thi xong vs PV vòng 1 gần xong nên tạm lắng (hơi bất thường so với mọi lần :))). Để anh kiểm tra lại nhé. Cảm ơn em.

Ngoài lề tí có ai sáng mai đi test ở chứng khoán BIDV BVS ko? Anh @cocghe266 có đề thi cho chuyên viên phân tích của BVS ko share em tìm mãi ko ra.

Ngoài lề tí có ai sáng mai đi test ở chứng khoán BIDV BVS ko? Anh @cocghe266 có đề thi cho chuyên viên phân tích của BVS ko share em tìm mãi ko ra.
BSC em ơi. BVS nhạy cảm quá :D. Klq chứ Batman vs Superman cũng viết tắt là BVS :)). Anh k có đề của vị trí này em ạ. Em đọc kỹ mô tả công việc & yêu cầu công việc để lọc ra các từ khóa quan trọng, chính là các mảng kiến thức cần thiết cho vị trí này. Từ đấy em dò tài liệu để ôn. CV phân tích thì cần có kiến thức chuyên ngành về chứng khoán, vi mô, vĩ mô, tài chính DN, phân tích ngành, thị trường,... TA với vị trí này yêu cầu cũng khá cao.

BSC em ơi. BVS nhạy cảm quá :D. Klq chứ Batman vs Superman cũng viết tắt là BVS :)). Anh k có đề của vị trí này em ạ. Em đọc kỹ mô tả công việc & yêu cầu công việc để lọc ra các từ khóa quan trọng, chính là các mảng kiến thức cần thiết cho vị trí này. Từ đấy em dò tài liệu để ôn. CV phân tích thì cần có kiến thức chuyên ngành về chứng khoán, vi mô, vĩ mô, tài chính DN, phân tích ngành, thị trường,... TA với vị trí này yêu cầu cũng khá cao.
Thanks anh. Em cũng đọc qua r. Thấy mail cho 20 người. Toàn hàng khủng. Thôi cọ xát :)). Viết lộn bvs. Ý em là batman vs super man như a bảo đấy :v

Mng ơi. Nay e mới đọc kỹ lại. E quên scan bảng điểm mất rùi. Các file kia e scan r nén lại upload lên thì có được chấp nhận không ạ? E hoang mang qá, không biết có bị out không nữa. Hic:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,850
Thành viên mới nhất
soikeobong2024
Back
Bên trên