BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mn ng cho em hỏi là mình nộp xong rồi lại xóa rồi nộp lại thì có sao không ạ, tại em nộp nhầm địa điểm nên phải xóa đi nộp lại, vậy có tính là bị nộp 2 nơi khác nhau không ạ, tại em thấy nhận đc 2 lần mail tự động là đã nhận đc HS
không sao hết bạn. nộp xóa nộp rồi xóa nộp lại vẫn được, khong sao hết

Anh @cocghe266 ơi, đề thi vào BIDV là khó nhất trong tất cả các ngân hàng đúng không ạ?
Đề BIDV được coi là một trong những đề thi khó nhất, nhưng những năm gần đây cũng đỡ hơn rồi. Hiện đề vị trí CVQLKH đã chuyển sang trắc nghiệm, đề GDV khả năng năm nay cũng chuyển sang trắc nghiệm. Đề thi k ra những câu cao siêu, đánh đố nữa mà yêu cầu ứng viên nắm vững kiến thức cơ bản, biết vận dụng là được. Em chịu khó tìm đề của vị trí mình ứng tuyển trong những năm trước, luyện đề và ôn tập thêm là ổn thôi. Đề TA của BIDV thì tầm tầm, trắc nghiệm ngữ pháp, cấu trúc, từ vựng, tìm lỗi sai và 2 bài đọc hiểu.

Chào mọi người!
Anh Cóc, anh tình yêu màu nắng và mọi người ơi cho em hỏi em scan thành từng file pdf rồi làm thành 1 file rar tổng hợp luôn được ko ạ? Trong file rar em có được bỏ ảnh vào luôn ko hả mọi người?
Được em. Nếu em tách từng file thì nhớ đặt tên để nhìn vào NH biết đấy là loại giấy tờ gì nhé :)

Anh @cocghe266 ơi giúp em với. Đợt trước em nộp hồ sơ 1 lần rồi nên hệ thống có lưu lại file rar của đợt trước. Bây giờ em tải file mới nhưng sau khi xem lại thì thấy vẫn hiển thị file cũ. Em phải làm sao ạ? Hix

Anh @cocghe266 ơi giúp em với. Đợt trước em nộp hồ sơ 1 lần rồi nên hệ thống có lưu lại file rar của đợt trước. Bây giờ em tải file mới nhưng sau khi xem lại thì thấy vẫn hiển thị file cũ. Em phải làm sao ạ? Hix
K sao em ơi, em nộp file mới thì hệ thống sẽ tiếp nhận file mới em nhé. Mà ở mục "7. File đính kèm (CV, bảng điểm v.v..)", khi em muốn upload file mới, em bỏ tick ở "Sử dụng file từ hồ sơ cũ" là file cũ tự mất đi đấy.

K sao em ơi, em nộp file mới thì hệ thống sẽ tiếp nhận file mới em nhé. Mà ở mục "7. File đính kèm (CV, bảng điểm v.v..)", khi em muốn upload file mới, em bỏ tick ở "Sử dụng file từ hồ sơ cũ" là file cũ tự mất đi đấy.

Sao em bỏ tick rồi mà nó vẫn hiển thị nhỉ, nó hiển thị ở mục CV sau khi nộp hồ sơ đấy anh.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên