BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Anh cóc cho em hỏi thêm một chút ạ. Nếu như ứng viên ko đủ điều kiện ở chi nhánh này mà kết quả cao so với chi nhánh khác thì có hy vọng được điều chuyển sang ko ạ, hay chỉ được điều chuyển sang các đơn vị thành viên như BIDC. Em cám ơn nhiều ạ
Điều chuyển là xét sau vòng phỏng vấn. Sau phỏng vấn nếu không đậu sẽ được chuyển sang các đơn vị thành viên, các đơn vị thành viên tiếp tục phỏng vấn :D:D:D

Hả sao chi nhánh hay thế nhỉ, giảm chỉ tiêu sao mà sống nổi, hic
Cũng tùy tình hình từng chi nhánh mà bạn. Chi nhánh cạnh chi nhánh mình thi chỉ tiêu 2 nhưng trúng tuyển 3 mà. Cứ bình tĩnh chuẩn bị tinh thần cho pv đi ạ. Pass vòng viết thì ta đi pv, còn ko thì nâng cao thêm kiến thức. Giờ ngóng lại càng thêm lo thôi

Hả sao chi nhánh hay thế nhỉ, giảm chỉ tiêu sao mà sống nổi, hic
Mình nghĩ bây giờ các ngân hàng đều tuyển người phải đủ tiêu chí nhất định. CHỉ tiêu ghi là 6 nhưng trong quá trình tuyển dụng không tìm được đủ người đáp ứng yêu cầu thì giảm chỉ tiêu xuống là chuyện bình thường mà bạn.

Cũng tùy tình hình từng chi nhánh mà bạn. Chi nhánh cạnh chi nhánh mình thi chỉ tiêu 2 nhưng trúng tuyển 3 mà. Cứ bình tĩnh chuẩn bị tinh thần cho pv đi ạ. Pass vòng viết thì ta đi pv, còn ko thì nâng cao thêm kiến thức. Giờ ngóng lại càng thêm lo thôi

Cũng biết là phải chuẩn bị cho phỏng vấn, không được thì cũng là nâng cao kiến thức nhưng mà chưa có kết quả nên cũng cứ hóng thôi, chẳng tập trung vào được gì cả.

Liệu hôm nay có kết quả không? Check mail liên tục xem biết đâu có cái mail cảm ơn để đỡ hóng. Hóng như này thành hươu cao cổ rồi.:eek::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên