BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Cách giúp cần nhất bây giờ là cho xin cái đề thi bác à, hihi, các đề khác cũ lắm roài
Cái này thì mình chịu vì đề thi sau khi thi xong thì phải trả lại, và giám khảo canh thi cũng khó lắm như thi đại học vậy, nên không dám động đậy gì hết sợ bị đánh trượt :(

Anh coc ghe cho e hỏi nếu nộp hồ sơ thi tập trung đợt 1 r thì đợt 2 sắp tới có nhận lại hồ sơ của mình ko a

Anh coc ghe cho e hỏi nếu nộp hồ sơ thi tập trung đợt 1 r thì đợt 2 sắp tới có nhận lại hồ sơ của mình ko a
Như mọi năm là có em nhé. BIDV hiện chưa quy định không được nộp lại trong vòng x tháng từ đợt tuyển gần nhất. Nhưng đợt tuyển tập trung đợt 2 BIDV có đưa quy định này vào không thì anh k dám chắc. Nộp đợt nào thì cố gắng làm tốt nhất có thể để thành công ngay trong đợt tuyển đấy em nhé. Đợt sau chỉ để dự phòng, và chỉ nên nghĩ đến sau khi... tạch đợt 1 :D

Nếu xui rớt đợt 1 thì đợt 2 vẫn nộp lại như bình thường bạn nhé, chỉ cần đợt 1 đừng vi phạm quy định, quy chế tuyển dụng của BIDV.

Lý do đợt này tỉnh e ko tuyển, qua tỉnh khác thi thì sợ họ cho out vòng phỏng vấn lý do ko phải dân trong tỉnh.

anh ơi cho em hỏi em cuối tháng 3 đầu tháng 4 mới có bằng thì có được nạp hồ sơ không ạ? :(
27/3 là hết hạn nộp hồ sơ rồi, nên bạn phải có bằng để scan chứ không là có nguy cơ out hồ sơ rất cao. nhưng bạn cứ scan cái bằng tạm thời cũng được (yêu cầu nhà trường cho bằng tốt nghiệp tạm thời hoặc nếu có cho em xin luôn cái bằng tốt nghiệp sớm), cứ scan lên, may mắn qua vòng hồ sơ thì mình đi tiếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,925
Thành viên mới nhất
nhacaiwin5five
Back
Bên trên